ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 16 ปาร์ตี้

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 20, 2017, 01:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

helloha

มาเจอแก๊งสวิงแบบนี้นายกรได้โชว์ความสามารถอย่างเต็มที่แน่นอน ติดตามต่อนะครับ สนุกมาก

axolotss

เก็บเรียบ พวกผู้ชายขาดทุนแน่นอน กรฟาดเรียบ

kidxero

ตอนแรกก็งงอยู่ว่าทำไมกล้าจัดกันกลางห้อง ที่แท้โดนยาอยู่นี่เอง

ryg123456

เป็นปาร์ตี้ที่น่าสนุกมาก ถึงขนาดมอมยาแล้วถ่ายคลิป
แบบนี้นายกรก็ได้โชว์อย่างเต็มที่นะซิครับ

navy868

tungbts

sparrow_ap

สงสัยทำบุญมาดี ได้ตำตลอดเรื่องเลยอ่ะ
แถมสาวแต่ละคนหนองโพโตๆทั้งนั้น 
ไอ้แว่นโดนซ้อนแผนซะแล้ว งานนี้มีบู้ล้างผลาญกันอีกยกใหญ่ชัวร์ๆๆ

thep59

นายกรนี่โชคดีจริงๆ ไปที่ไหนก็ได้สาวๆทุกที่ แล้วมีปาร์ตี้แบบนี้นายกรฟาดเรียบแน่ๆ

gfthebc

ปกป้อง​สาว​ๆ​น้อง​หวาน​ น้อง​แจน​ น้อง​ฟ้า​ ให้​ปลอดภัย​​จาก​ผู้​ชาย​ที่​หวัง​เครมให้ได้นะ​ครับ​นาย​กร​ แล้ว​จัด​การ​ผู้ชาย​เลว​ๆ​ที่​หวัง​จะ​เครม​สาว​ๆ​ใน​ฮาเร็ม​ให้​หมด​ เอา​ให้​หมด​ความ​เป็น​ชาย​ไป​เลย​ แล้ว​รับ​เอา​สาว​ๆ​มา​เข้า​ใน​ฮาเร็ม​ให้​หมด​เลย​ครับ​

toptime

::Ahh:: นายกรเจองานช้างซะเเล้ว
จะมีใครมาช่วยหรือไม่
สาวสาวของนายกรนี่เด็ดจริงๆนะครับ
เชอรี่ก้อไม่น่าจะรอด
เรื่องเริ่มมีอรรถรสสุดยอดเลยครับ

iammaa

พี่เชอรี่แอบร้ายจริงๆๆ
แต่กรหน่วยรบพิเศษ คงเอาอยู่ งานนี้กวาดหมดบ้านแน่นอน

papa969

sorasl

ตอนแรกก็ว่าอยู่ครับว่าพระเอกไม่น่าโชว์ให้ทุกคนดูกลางปาร์ตี้ โดนมอมนี่เอง

~De[@]tH_[N]oTe~

::Horror:: อย่านะแค่แฟนเก่าโดน NTR ตับก็ปวดร้าวพอแล้วถ้าแก้งนางฟ้าโดนอีก นี้ตับแตกเลยน้า  ::Ajark::