ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Cinnamon Sugar [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:20:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

คริสมาสตร์อีฟอันแสนเปล่าเปลี่ยวหัวใจ

อุตส่าห์นัดเพื่อนรักมาก๊งเหล้าด้วยกันวันคริสมาสตร์อีฟทั้งทีแต่กลับโดนเทเพราะเพื่อนดันติดสาวซะงั้น

งานนี้โซตะเลยต้องพึ่งเว็บหาคู่เพื่อหาสาวเดทแก้เหงาแทน แต่ไหงพวกหล่อนถึงได้มากันสองคนเฉยเลยล่ะ?

[แว่วเสียงจากคนแปล] : เรย์กะ 6 น่าจะกลับมาแปลอีกทีเดือนหน้าเลยนะครับ เพราะไม่มีเวลาคลีน + Redraw เลยจริงๆ

อ่านแล้วคิดเห็นกับเนื้อเรื่องยังไงก็เม้นมาคุยกันซักหน่อยดีกว่าเนอะ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

worachat39

ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ คนผมยาวนี่เงียบๆแต่ลามกใช่ย่อยนะเนี่ย

Clock “work” Planet

ต้องขอบคุณเพือนมันจริงๆ ที่ไม่ยอมมาดืนด้วยกัน

conx96857

boyza730

เว็บหาคู่จิงๆมันจะได้แบบนีไหมวะนิ 55+

raitos

ถ้ามีอะไรแบบนี้จริงๆ ผมจะไปใช้คนแรกเลยละครับ  ::Shy::

kipkipju kisdsada

เจอแบบนี้เข้าไป แพ็คคู่น่าร้าก อย่าลืมขอบคุณเพื่อนด้วยนะ

itschelsea11

เอิ่มม อิจฉาเฟ้ยยย ในชีวิตจริงมีแบบนี้มั้ยเนี่ย

strikef.

ขอบคุณครับ ขอขอบคุณคุณเพื่อนที่เทกูวันนี้ ขอบขอบคุณเวปดีๆ จะขอสนับสนุนเวปหาคู่ดังกล่าวไปจนตาม ว่าแต่จัดมาให้มั่งดิ คนเดียวก็ยังดี

bigboy001

ผมคิดว่า สาวสองคนนี้ ต้องการมีเซ็กกับคนแปลกหน้าที่ถูกใจ แล้วก็ดันมาเจอพ่อหนุ่มคนนี้ที่ถูกใจ ก็เลยนัดกันนอกรอบ....แต่โดนแตกในบ่อย ๆ มีโอกาสท้องนะนเนียะ..

as72340639

elviswhat

ซีนาโมนนี่ น้ำผึ้งน้ำตาลปะครับ อีกคนน้ำผึ้ง อีกคนน้ำตาล

ipor

ต่อไปคงใช้บริการประจำแน่ๆเลย

HypN♥s

ช่วงนี้แพ็คคู่มาแรงจริงๆ  ::DayDream::

ใครเจอแบบนี้ลืมไม่ลงแน่ๆ  ::JubuJubu::

ปล.ผมว่าฟอนท์มันเล็กไปนิดนึงนะ