ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุ้ม ? โดย พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ(เหมือนจะยังไม่จบ แต่ขอขอบคุณ คุณพงษ์เทพด้วยครับ)

เริ่มโดย drof666, พฤศจิกายน 22, 2017, 08:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinmonkey

somc217

ไม่รู้ว่าเรื่องนี้จะเป็นความซวย คือโดนลอกคราบ หรือเป็นความคุ้มค่า เพราะโดนจัดหนักทั้งคู่เลย
แต่ดูคล้ายกับยังไม่จบดี คงต้องใช้จินตนาการต่อเอาเองครับ
ขอบคุณมาก

johnyred59

แต่ละเรื่องแต่ละตอนของท่านพงษ์เทพ ทำให้ผมเสียน้ำได้ตลอด ขอบคุณจริงๆครับ

asdf4321

เจี๊ยบโดนไปเยอะเลย สามสี่แท่งใหญ่ๆ หมดกี่น้ำล่ะนี่ สามีก็หายไปมันส์กับสาวๆ หนุ่มอั้นโคตรไม่คุ้มเลยอ่ะ ได้สองเสียสี่แบบใหญ่ๆด้วย ขาดทุนเห็นๆ
ฝากขอบคุุณผู้แต่งและขอบคุณผู้เอาลงด้วยครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

@OKEY

ไม่รู้ว่าใครคุ้ม แต่คนอ่านคุ้มครับ แต่งเรื่องได้น่าติดตามทุกครั้งเลยครับ....รอครับ น่าจะมีต่อนะผมว่า