ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 4 ลุงหม่องกลับพม่า *เวอร์ชั่นเต็ม*

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 23, 2017, 04:52:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sp502

ลุงหม่องกลับมาแล้ว มาทันช่วยคุณแก้ม กลายเป็นฮีโร่เลย แบบนี้ต้องใหัรางวัลตอบแทนแล้ว

morekung

mokung

solofancy

ลุงหม่องแตกในแบบนี้ จะมีอะไรตามมามั้ยครับเนี่ย
ถ้าความแตกขึ้นมา อาจจะได้มีสวิงกัน

avata

มาต่อจากตอนแล้ว ด็อกเตอร์รักลุงแล้ว ลุงจะว่าไง จะจบที่นี่ หรือเลื้อยไปหาเพื่อนสาวด็อกเตอร์ด้วยนะ ลุ้นๆ ขอบคุณครับ

oui

mighty

กลับมาคราวนี้สงสัยจะอยู่ยาวแก๋มบุ๋มจะทำยังงัยกับลุงหม่องนะจัดเต็มขนาดนี้ให้ทั้งใจให้ทั้งกายคิดๆแล้วศึกนี้คงอีกยาวไกล...

ponchan80

รำลึกความหลังให้หายคิดถึงเลยลุงหม่อง  แล้วเลื้อยไปหาเพื่อนแก๋มบุ๋มต่อ

gritkin

อ้าว ทำไมเเวะมาที่บ้านเเก้มละ ไม่ใช่จะไปย่านกุ้งเหรอ 5555 เเต่ก็ได้อีกน้ำนะ5555

nananews

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ลุงหม่องไม่น่าจะได้เจอครอบครัวนะ กลับมาก็ได้เจอกับน้องแก้ม แถม.............ซะอีก เฮ้อ

Danai Tee

แต่งได้ อิโรติค ดีนะครับ อยากให้บรรยายฉาก x นานๆหน่อย

tdt14023

คุณแก้มโดนแตกในอย่างนี้มีความหวังน่าจะมีน้องในเร็วๆนี้แน่ๆๆแต่ที่ยังคาใจอยู่คือลุงหม่องแกตามหาลูกและเมียแกเจอหรือเปล่าแล้วทำไมแกจึงกลับมาไทยอีกครั้งครับอยากรู้จริงๆ ::Doubt::