ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 6 เปลี่ยนศัตรูให้กลายเป็นมิตร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 25, 2017, 03:57:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avena

ใจเย็นๆนะป๊อด ค่อยๆทำคะแนนไปก่อน อย่าพึ่งหื่นขึ้นจัดหลิวบนรถนะ ค่อยๆปลุกอารมแล้วพาไปทำที่มหาลัยแทน ::HoHo::

weerawat

เอาไห้หมดบ้านเลยนะป๊อดโดยเฉพาะหลิวเดี๋ยวคนอื่นเอาไปกินก่อนนะ

tcm12599

knight18

คราวนี้เจ้วิไลสงสียได้หลงรักป๊อดอีกคนตามน้องหนิงไปแน่ๆเลย สวรร์ครำไรๆแล้วพี่ป๊อด ::DookDig::

mikufc

ขอบคุณมากครับ ไอ้ป๊อดมันจะล่อทั้งบ้านเลยมั้ยนี่ เหลือเสี่ยไว้สักคนนะ ฮ่าๆ

peddo

นายป๊อดได้สองสาวแล้ว รอสอยสาวในฝันอีกคน แต่คู่แข่งถอดใจง่ายไปรึเปล่านะ ไม่ได้ลุ้นเลย ป๊อดต้องเน้นลีลาอีกหน่อยนะครับ น้าขิกแกข่วยเหนื่อยเลย ขอบคุณครับ

gigantic

ลมสงบรอวันเป็นพายุหรือป่าว นายมาร์คน่าจะมีแผนการร้าย

thana7

เป็นช่วงเวลาที่ป๊อดจะได้ทำคะแนนกับสาวๆ เป็นกำลังใจให้ป๊อดได้สมหวังนะ

sorasl

๋GEORGE

พระเอกเราได้ฉะกับนายมาร์คแน่ๆ แต่โซ้ยน้องหลิวก่อนนะ

naitoom

จะมีพายุหลังลมฝนสงบหรือเปล่า อยู่ๆมาร์คคงไม่วางมือจากหลิว ปล่อยให้หลิวนั่งรถเมล์ไปกับป๊อดแน่

comebacktome

รักแท้ ไม่มีจริง

ตามต่อไปเรื่อย ตามลุ้นว่าจะมีสิวงกิ้ง 3 แม่ลูกด้วยอ่ะป่าววว  ::Fighto::

shadow5

นายมาร์คมันน่าจะโดนน่าขิกจัดการสักหน่อย น่าหมั่นไส้มาก. ขอบคุณมากครับ

say4444