ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 6 เปลี่ยนศัตรูให้กลายเป็นมิตร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 25, 2017, 03:57:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zazamak

ท่าทางคุณหลิวก็มีใจอยู่นะป๊อด จะไม่ลองดูหน่อยหรอ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

MAC

น้องป๊อดครับผมขอตั้งฉายาว่า (พญาเทครัวครับ)อิจฉาครับ ::WooWoo::

muang58

Nikubou

ย้อนมาอ่านอีกทีครับเพื่อความเข้าใจก็เลยขอเมนท์อีกทีเช่นกัน(ขออภัย)
ค่อยเป็นค่อยไปค่อยไล่ไปทีละคน แบบนี้ได้ทั้งบ้านแน่ยกเว้นเจ้าสัว

makecloud

nagatochans

tataka

ปราบน้องหนิงซะอยู่หมัด หึหึ เวลาจีบน้องหลิวจะสับรางยังไงล่ะนั่น ได้เวลาโชว์เทพกะเค้าซะทีมีลุงขิกอยู่ชนะอยู่แล้ว และจากการเป็นฮีโร่แบบนี้ เจ๊วิไลได้งาบป๊อดอีกรอบแน่นอน ::GiveMe::

่jub2520

ทุกตอนมีการเรียงลำดับเหตุการณ์ได้น่าติดตาม  น่าอ่าน  ถือว่าเป็นแนวที่ไม่ทำให้สับสนกับตัวละคร สนุก

poraset

หลังจากฟาดเกือบหมดทั้งบ้านแล้วต่อไปก็ึคงจะไล่ตามเก็บสาวๆที่เป็นเพื่อนของคุณหนูต่างๆต่อแน่ๆ

dikky

น้องหลิวต้องโดนพี่ป็อดจัดการต่อจากน้องหนิงแล้วครับ

jackky jackky

พ่อพระเอกป๊อดเอ๋ยทำตัวเป็นคนดีเอ็ง
แต่ยังไงเอ็งก็หนีจากชะตากรรมของเอ็งไม่พ้นหรอกนะ
ฮ่าๆๆๆ(หัวเราะแบบตัวรัาย)

mamy

ตอนนี้ได้เปนของตายแล้ว เมื่อไหร่ก็ได้เอาตลอด ป๊อดเอ๋ย

ขอบคุณมากครับ ท่าน
meng5