ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

classic007

หมอพลอยนี่น่าจะเรียบร้อยนะ สนุกแน่นอน ลุ้นน้องพิมมี่ล่ะกันครับ

aisieo

pipat por

ผลของการไม่อดเปรี้ยว ไว้กินหวาน แห้วอย่างน่าเจ็บใจ แต่ดูแล้วไม่น่ารอดแน่คุณหมอ คราวหน้าคงจะไม่ต้องใช้ตัวช่วยแล้วมั้ง...

arsuredd

wiseman

adsad

คุณหมอจะไม่รอดแล้วหรือนี่

อ้าวเกมพลิก แต่จะได้นานแค่ไหน

COMSON SEENOULSOD

น่าสงสารหมอจัง ไม่อยากให้โดนลุงเลย จะมีใครมาช่วยหรือเปล่า?

~De[@]tH_[N]oTe~

::Fighto:: และแล้วหมอก็ไม่รอดมือลุง  ::Snap:: ให้มันดีงี้ซิลุงได้ใจสุดๆอะ

saka2520

ผมขอยาดีให้ลุงพลหน่อยนะครับผู้แต่ง ผมกลัวแกจะไปคาอกหมอพลอย ::Sweat::

reaperofvirgin

hnarii

Pong Sak