ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

y1234

ลุงพล จะได้เมียใหม่ แต่อาวุธไม่พร้อม
ตีองรออีกนานมั้ย 

อีกา

แหม่ อุตส่าห์มีหมอสาวมาใช้เชือดเจี้ยวดันไม่แข็ง ซะอีกลุงพล

สายชล ไพรพง

เฮือกนึกว่าได้หมอพลอยแล้ว  อย่าโทษน้องเฟรินเลยเป็นเพราะว่าหื่นของลุงพลเอง

akepong

มนุษย์ลุงแมร่งแสบจริงๆ ท่าทางมันคงจบไม่สวยแหงเลย...ฮึ้ยยยย

อิทธิพล ทบชา

ลุงพลนี่แกเด็ดจริงขนาดของขาดยังเอาซะหมอพลอยร้องไห้ไปไม่เป้นเลย555 เเต่ลุ้นชิบคราวหน้าจัดหนักๆเลย

cdx

มารออ่านเรื่องนี้ละ ต้องขอบคุณมากๆ ที่สละเวลามาต่อให้สมาชิกได้อ่านครับ

moobin1978

มันสะท้อนอารมณ์ การขัดแย้ง
ความเป็นจริงได้อย่างถึงใจ

จุดนี่แหล่ะ โดนใจผู้อ่านอย่างผม
ขอบคุณนะครับ ติดตามต่อไป

thing

kkoopp

มาเร็วทันใจ ดีมากๆ ครับ

จั่วหัวเรื่องเจ้าบิ๊ก เอามาเข้าเรื่องเลยครับ. ตายแน่ลุงเอ้ย หึหึ

aaa01

ขอบคุณมากครับ คุณหมอจะทำยังไรดีจะแจ้ดจับลุงไมนะ