ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

cd13579

หมอลากลุงไปเข้าคุกที กูไม่ไหวกับแมร่งละ จะไปกระทืบแทนบิ้กละนะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

kiratwice

ลุงพล นี่เลวจริงๆ แต่ทำไมเราลุ้นให้ลุงพล ได้หมอพลอยนะ :P

swiftxx

phoner

jachal

goodluck

ลุ้นต่อว่าเป็นยังไง

•====================================•
27/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 27/11/2560 ~ 27/5/2561 }

•===============================================•

pp1659

ลุงพลทำเกินไป ยิ่งนานเข้าลุงพลดูเป็นคนเลวมากขึ้น

shevchenko55

ว่าไวงี้เอาใจไปเลยครับท่านผู้แต่ง
ได้ลุ้นอีกแล้วดิงานนี้ ดูจากการเปิดโหวตแนวนี้ ฮาๆ

tp3660

วันนี้ไม่ได้ไม่เป็นนะลุงพล เอ..แต่จะมีโอกาสหน้าหรือเปล่าหล่ะ รอลุ้นครับ

synivorn

ลุ้นว่าหมอพลอยจะตัดสินใจยังไง เมื่อถูกขู่ว่าจะ post รูปใน net  หมอทำใจยากจริงๆเลย
ทำไงดี  ใครจะช่วยหมอได้นะ

delealpi

Otaza

ผมว่าเรื่องนี้ลุงพลตอนสวิงกัน 4 คน หัวใจลุงพลคงหยุดเต้นแน่  ผู้เขียนอย่าใจร้ายตัดจบให้ลุงพลตายตอนนั้นนะครับ

อิอิ

doubleeffect

มีบุญจะได้เมียเป็นหมอ แต่วาสนาไม่มีน้องชายไม่ยอมแข็ง เสียชื่อจริงๆ