ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

Ken Tip

แอบสงสารหมอพลอยแล้วครับ ลุงพลเริ่มโหดขึ้นเรื่อยๆ

solofancy

ของไม่แข็งผิดวันจริงๆนะลุง ผมนี้ลุุ้นตามว่าหมอพลอยจะโดนอะไรบ้าง
แต่ต้องมีสักวันสินะ

leonado54

แปลกใจกับตอนนี้จริงๆที่ของไม่แข็ง แต่มันก็ดีเพราะความเป็นจริงคงประมาณนี้อะนะ ยังดีกว่าหัวใจวายตายแล้วจบ

amt8406

nooy01

ยกนิ้วให้ลุงพลเลยครับ รอบนี้เสียดายไม่แข็ง รอบหน้าจัดเลยนะ

sultant

ของสวยๆ แถมผิดกลิ่นด้วย มันต้องชูธงสิ ไม่น่าเลยลุงพล พลาดของดีไปซะง่ายๆเลย

จอห์น สมิท

::Ajark::สงสัยโหมใช้งานหนักไปถ้า มันไม่ขึ้นบ่อยๆ  น้องๆหนูๆทั้งหลายคงแย่เลย55

achuya

ลุ้นลุงนึกว่าจะได้เมียเพิ่ม แต่ที่ไหนได้ ขันไม่ออกซะงั๊น

tooboy

xvenomz

รอการตัดสินใจหมอพลอยเลยครับ แต่เอเหมือนตอนเกริ่นจะแอบเฉลยไว้กลายๆ หรือเปล่านะ

kit2516

Phisuiti Suwacheecharan

pakykit

ชอบที่สุดคือเรื่องหมอสาวโดนนี่แหบะอ่านเรื่องไหนๆก็ได้อารมณ์

thep59

นึกว่าจะได้หมอพลอยเป็นเมียเพิ่ม แต่ที่ไหนได้ ไม่ขึ้นซะงั้น สงสัยลุงพลหมดกระสุนซะมั่ง