ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

jabrant

Northsouce North

ไม่ได้ตอนนี้ตอนหน้าก็ได้ ส่วนเจ้าบิ็กจะมาล้างแค้นหรือโดนย้ำแค้นหว่า

Kacey Chase

ลุ้นระทึกตอนหน้า รออ่านดราม่านะครับ    แต่ผมโหวตไม่ให้ลุงพลโดนตื้บนะครับ  :p  (เกือบโหวดงั้นแล้วเหมือนกัน  ดีที่มีคำเตือนว่าเดี๋ยวจบไว  55)

ขอบคุณนะครับ

possionseul

ปกติไม่ค่อยผู้หญิงมีคนตูดเลยนะ แต่โดยส่วนตัวก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เหอๆๆ

gritkin

ryg123456

ไม่รู้ว่าเป็นโชคดี หรือ โชคร้ายของหมอกันแน่ที่จะได้รู้จักรสชาดของความเสียว
แต่ถ้าลุงพลถูกสั่งสอนเสียบ้างก็ดีนะ แกจะได้ไม่ก่อเรื่องอีก
หรือจะให้ตายคาอกดีนะครับ

sarozzero

ตอนนี้รอดได้ชั่วคราว แต่ที่รออยู่ข้างหน้าจะทำยังไง
ถ้าหมอพลอยเลือกซ้อนแผนลุงพล โดยให้ กรกับบิ็กมาช่วย
เรื่องก็คงจบ เพราะตอนนี้ลุงพลเริ่มเลยเถิดไปไกลมากขึ้นทุกที

bondinlove

อย่าเพิ่งให้ลุงตายเลยอยากให้อยู่พร้อมๆกับเมียทุกคนก่อนอะ

wapwap

มนุษย์ลุงนี่มันชั่วสมบูรณ์แบบจริงๆ ::Angry::
ขอบคุณที่มาต่ออย่างรวดเร็วครับ

Danai Tee

Knight Templar

หลังจากอยู่ทีมหมอพลอยมานานในที่สุดก็เสร็จลุงพลสักที ไอ้พี่กรก็กินแห้วไป  ::DookDig::

acerr

Just Chillin

ไม่ได้อ่านมานาน เพิ่งกลับมาอ่าน แปลกใจที่เพิ่งมาได้กับหมอพลอยครับ

rabbyy rabbyy

txxt30

รออ่านตอนหมอพลอยถูกปิดปากมานานแล้ว  สมใจเสียที