ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

babbom

ของดี ของลุงพล ไม่ผงาดซะงั้นอะครับ เสียดายจังแต่คิดว่าครั้งหน้าหมอพลอยต้องยอมจำนนคุณลุงภารโรงแน่ๆ

SilcenceKnight

ตกม้าตายซะงั้นนะลุง
จะมีรอบหน้าให้แก้ตัวไหมเน้อ

ขอบคุณครับ

นัทโตะ

part สองมาทันใจแท้ นี่น่าจะเหมือนโดนัทรึเปล่า กว่าจะได้ลุ้นชิบหาย

rabbitbadboy

nonane

ทุบโต๊ะ พังเลย ของไม่แข็ง ทำมาขนาดนี้ละ เดี๋ยวหมอพลอยก็เอาซิงไปให้กร ก่อนนะสิ

shopper

ทำไมมาไม่สู้ในวันสำคัญแบบนี้น้า ลุงพล! ไว้มีของมาเมื่อไหร่ต้องจัดหมอให้หนักเลยนะ

etracker

กรรม ลุงพลไม่สู้ 555 โอเคครับ ก็ดีกว่าหัวใจจะวายแบบคราวก่อนๆ คราวหน้าเอาใหม่นะลุง

starfucker

097898117

ม่าย หมอแม่งดวงดีชิบเป๋งเลย ลุงสวนบทโหดเลยอย่าปล่อยให้รอดิมีความหมั้นไส้

AssSin01

thisisbest

Hunter191

wood007