ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

ps.sexy

่jk_th_3710

เป็นคราวของคุณหมอมั่งแล้ว  ลุงอย่าโทษเมียอื่นว่าปันใจเลย ลุงจะมีเมียเพิ่มเองรึป่าว แต่หมอพลอยนี่รอคอยมากเลยนะ แรกๆก็เสียใจแบบนี้แหละหมอ เดี๋ยวอีกหน่อยหมอจะติดใจเอง ดูได้จากเหล่าเมียๆลุงก่อนหน้านี้ได้ 

jamesbuff

ขอบคุณครับ
หมอไปยุ่งเรื่องชาวบ้านไว้เยอะ ต้องโดนหนักๆ

playnut

ลุงพลจัดหมอพลอยให้หนักไปเลย  อยากเห็นหมอพลอย  พิมมี่  โดน้ท นาถ  และเฟริน  สวิงพร้อมกับลุงพล  เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

takie2505

เป็นความหวังของผู้ชายทึ่กะว่าจะล่อให้เต็มสูบ เจอลุงขึ้นลำแล้วอ่อนปวกเปียก อยากร้องให้ เฮ้อชักว่าวไม่เป็นเลย 

80241624

หดหู่เลยของไม่แข็งรอบนี้อดเลยลุงพลต้องอัพเกรดหน่อยครับ

Newtro

อยากให้คุณกรเภสัชมาเห็นคุณหมอพลอยกำลังถูกลุงพลภาโรงจัดการ

kidxero

น่าสงสารเค้านะครับ นกเขาไม่ขันมันเรื่องระดับชาติจริงๆ

Qtaro Qtaro

ลุ้นให้จัดหมอพลอยแทบแย่ ดันไม่แข็งซะนี่ลุงพลทำไงล่ะครับทีนี้

bunchucherd

simcazy

ท่าทางหมอพลอยจะไม่รอด ลุงพลเล่ห์เหลี่ยมแพรวพราวจริงๆ

peddo

ลุงพลจะเผด็จศึก แต่ไม่เต็มร้อย โปรยได้ชวนฉงนมาก สงสัยเกมจะพลิก อ่านแล้วรู้สึกว่าคุณหมอคงยังแยกไม่ออกว่า โดนเปิดไปแล้วมันเป็นยังไงเพราะเคยเรียนแต่ภาคทฤษฎี ดีแล้วครับ ตอนเจอภาคปฏิบัติจะได้รู้สึกตัวเต็มร้อย คนสอนจะได้ชื่นใจ
ขอบคุณครับ

man5252

กำพล

หมอพลอยฟื้นมาจะทำยังไงเมื่อตกเป็นเมียตาแก่ชุมพลเหอะๆๆ

ads_s7

ลุงพลเลวจริงๆเลยไม่น่าทำแบบนี้เลยน่าจะทำให้เสร็จเรียบร้อย