ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Hachigatsu no Hi : แสงสุดท้าย [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 27, 2017, 08:03:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

impos007

1 ปีได้ซ่ำ วันเดียว เอาจนฟ้าเหลืองก็ยังไม่หนำใจนะนี่

oswald

อ้างจาก: impos007 เมื่อ ธันวาคม 03, 2017, 04:09:00 หลังเที่ยง
1 ปีได้ซ่ำ วันเดียว เอาจนฟ้าเหลืองก็ยังไม่หนำใจนะนี่

Obon มันสามวันน่ะครับ

xura

เมืองผี ผีแบบนี้อยากเจอออออออออ

ohhellyeah

คล้ายเรื่องไพรเรทออฟดิคาร์ริเบี่ยนเลยครับ ที่พระเอกขึ้นฝั่งได้ปีละกี่วันไม่รู้ คงคล้ายๆกับเรื่องนี้แน่เลย เอากันทั้งวัน ให้คุ้ม...555

hoiihoii

::HeyHey:: ::HeyHey::

ต้องเอาให้คุ้มเลย เจอกันปีละครั้งแบบนี้
แอบหักมุมเล็ก แต่ชอบมากคับย
ขอบคุณมากคับ

chinmai2

shetarsk

แอบๆ ไม่เข้าใจเนื้อหา ว่าจะสื่อถึงอะไร เดี๋ยวต้องซ้ำอีกรอบ

yoshitoki

ขอบคุณครับ ที่ไหนได้แฟนตายไปแล้ว ตายไปตอนวัยรุ่น เฮ้อเศร้าแป๊บ.....
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

darkdd1999

น่าสงสารทั้งคู่นะ แต่พวกเค้าดูโอเค 555555

doctorchit

อ่านแล้ว งง จุงเบย แต่ก็ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

T2

werapat2618

iamno0015

งงเนื้ออ่ะครับ คือเมืองที่อยู่ทำไมน้ำท่วม แต่่ถึงจะงงยังไง ก็ได้ภาพกับฉากเซ็กและคำแปลที่ทำออกมาได้ดี ทำให้เรื่ิองนี้เป็นเรื่องที่สุดยอดมากครับ ::KO::

bull-shit

Akaluck Buasai

นานเจอกันทีเด๋วน้องจะกลับมานะจ๊ะ

มีความโรแมนซ์ ผสม จิตนิดๆ