ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Hachigatsu no Hi : แสงสุดท้าย [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 27, 2017, 08:03:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kongdekkeng

kongdekkeng

เป็นผี สินะครับ ก็ สนุกไปอีกแบบ แบบงงๆ ครับ 55 ขอบคุณครับ

thmaysa

blackkids

pinmonkey

เหมือนหนุ่มโคบาลกับสาวทอผ้าของเทพนิยายจีนเลยนะครับ ประทับใจกับการรอคอยของทั้งสอง ขอบคุณมากครับ

thenefilim

FFXCY

ภาพสวยเป็นเรื่องที่ดีตอนจบแอบซึ้งนะเนี่ย ตอนแรกนึกว่าน้ำท่วมแล้วไม่ยอมไปในเมืองซะอีก ฮะๆ มาหาทุกปีเลยรักกันจริง

lordofthetwo

อ้อ โอบ้ง เทศกาลคนตายกลับมาเยี่ยมลูกหลานนี่เอง มิน่า พระเอกแก่ขึ้นเรื่อยๆ สินะ ป๊าด ล้ำลึก

Paul Chan

บทสรุปที่สุดแสนจะประทับใจเลยนะเนี่ย รอคอย1ปีเพื่อพบกันแค่อาทิตย์เดียว 

pj762856

ซึ้งเลย  รอเจอกันปีละครั้ง  รักที่คงทนยั้งยืนจริงๆ

แมงโก้ส้นตีน

mspeed

อยู่รอเพื่อพบกันปีละครั้งแบบนี้เอง
กลัวตายแล้วอาจไม่เจอกันล่ะสิ น่าสงสารจัง
แต่ทำไมถึงชวนไปอยู่ในเมืองด้วยกันนะไม่ค่อยเข้าใจ

Creader

ipor