ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 40 : ไอ้บิ๊กกลับมาแล้ว

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 02:38:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polka2012

ตอนใหม่นี้มาไวทันใจจริง...มาพร้อมกับเปิดตัวบิ๊กศัตรูหัวใจคู่แค้นคนสำคัญของลุงพล ชักร้อนๆหนาวๆแทนลุงแกซะแล้ว

animaru17

ads_s7

บิ๊กมาพิมก้โดนอีกดิเฮ้อน่าสงสารพิมเหลือเกิน

attawit2524

การกลับมาของเจ้าบิ๊ก ท่าจะเป็นปัญหาใหญ่ละสินะเนี่ย ::Horror::

mokung

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

พิมมี่เสร็จไอ้บิ๊กแน่เลย แล้วบิ๊กตามจัดการลุงชุมพลอีกที

peat

ตามลุ้นว่าคุณหมอจะเอาอย่างไรกับตาเฒ่าจอมหื่นดี..

nananews

เฒ่าเจ้าเล่ห์จะได้เล่นบทพระเอกกับนู๋พิมมี่อีกหรือป่าวหนอ

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.ผมว่าข้ามตอนไปรึเปล่าครับชื่อตอนปิดปากหมอพลอยเเล้วทำไมมันไม่p.2ต่ออะครับข้ามมาบทบิ้กเลยงง

naitoom

เรื่องคงไม่จบง่ายๆ ในเมื่อได้เปิดตัวสาวใหม่ หมวย ในตอนนี้อีกคน
ท่าทางบิ๊กก็คงจะไม่ได้กลับมาคืนดีกับพิมมี่ แต่ก็คงจะไม่สามารถแก้แค้นตาเฒ่าได้

............................

เป็นอีกท่าน ที่คอมเม้นได้ดี + 1 money

babbom

เอาใจช่วยหมอพลอยนะครับ อยากให้ได้มีประสบการณ์ กับคนที่มีความเจนจัดจริงๆ ครับ (อิจฉาลุงพลจริงๆ ครับ)

097898117

pukky140213

tdt14023

จริงๆผมก็ไม่ค่อยเห็นด้วยกับวิธีการจัดการกับหมอพลอยแบบนี้ของลุงพลสักเท่าไหรนะครับทำแบบนี้มันจะได้แต่ตัวแต่ไม่ได้หัวใจหมอพลอยนะครับดีไม่ดีหมอพลอยอาจจะจ้างคนมายิงลุงพลทิ้งเอานะครับแต่ตอนนี้ที่น่ากลัวกว่าหมอพลอยคือเจ้าบิ๊กนี้ละครับผมว่ามันมาล้างแค้นลุงพลแน่และมาเล่นงานน้องพิมด้วยขอให้ลุงพลและน้องพิมมี่รอดวิบากกรรมตอนให้ได้ก่อนแล้วกันลุ้นมากๆครับ

...............

เยี่ยมรีพลายเลย ชอบๆ +1money

sofee

ไม่รู้เนื้อเรื่องจะไปทางไหนต่อ
เริ่มเดายากขึ้นอีกแล้ว