ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 40 : ไอ้บิ๊กกลับมาแล้ว

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 02:38:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsrichantamit

saka2520

ลุงพลอย่ามัวแต่ล้อมหมอพลอยจนลืมพิมมี่นะคร้าบบ ผมกลัวไอ้บิ๊กมันสามรุมหนึ่งน้องเค้าจริงๆ ::Horror::

reaperofvirgin

มารวดเร็วทันใจดีจริงๆครับ อ่านไปอ่านมาผมก็คิดว่าตัวเองตอนแก่คงหื่นไม่ต่างจากลุงพลแน่ๆ555

เคียว

ดูจากคะแนนโหวดลุงคงยังไม่เป็นไรมาก ผมยังอยากให้ลุงเก็บคะแนนจากสาวๆ เพิ่มอีกเพื่อจะได้มีฉากอย่างว่าตามมาเรื่อยๆ ฮา...

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

น้องพิมมี่นี้ถ้าเป็นชิวิตจริงนี้นางคฃแซบมากกก

etracker

บิ๊กมาเอาน้องพิมมี่คืนแล้ว น้องพิมจะยอมมั้ยน่ะ ติดใจลุงพลซะขนาดนั้นแแล้ว

upperbound

ถ้าบิ๊กกลับมา สงสัยลุงพลมีเจ็บหนัก .... 555 ... ขอบคุณครับที่แต่งให้ได้อ่านกัน

gfthebc

เป็น​ห่วง​น้อง​พิมมี่​เลย​ครับ​ ขอ​ให้​น้อง​พิมมี่​รอด​พ้น​จาก​พวก​ผู้ชาย​แย่​ๆ​นะ​ครับ​

tantawanjames

หมอพลอยจะตัดสินใจยังไงล่ะทีนี้ แล้วการกลับมาของไอ้บิ๊กจะสร้างปัญหาอะไรอีกนะ กำลังเข้มข้นเลยอย่าหายไปนานนะครับ รอติดตาม

swss2511

ลุงพลไม่ดูสังขารตัวเองเลยเห็นสาวๆสวยๆหน่อยออกลายเลย

tetete

ไอตาลุงนี่เผลอเป็นไม่ได้จริงๆ มีโอกาสนิดนึงก็ยังจะเอา ขอให้โดนตีนเจ้าบิ๊กหนักๆนะครับลุง

midnightblusie

ลุงพลนะลุงพล ทำไมปล่อยโอกาสหลุดมืออย่างนี้ ทำให้อารมณ์ค้างเลยครับ

procha

โอ้แม่เจ้า!!! หมอพลอยก้อยังไม่เสร็จ แถมเปิดตัว นางเอกใหม่ น้องหมวยอีกแย้วว  งานนี้ คงเปงบุญเก่าจิงๆนะ  ::Oops::

cooking_gear

asdf4321

ลุ้นๆว่าบิ๊กจะมีบทมากกว่านี้ซะอีก มีบทแค่ทักพิมมี่เหรอนี่ (แอบผิดหวังเล็กๆ)
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย