ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา24(สูตรเด็ด)

เริ่มโดย fuseeka, ธันวาคม 07, 2017, 09:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tp3660

ยาสูตรลับนายฮ้อยเดช นี่คงไม่ลับอีกต่อไปแล้วสินะ

phoner

beeriero

ขอย้ำว่าถ้ามีหมู่บ้านอย่างนี้ที่ไหนบอกๆกันด้วยนะครับ

Nong5670

สงสัยต้องยาโด้ปแบบลุงๆเขามาใช้บ้างซะแล้ว

saka2520

ผมลุ้นให้มีบทนี้อยู่นาน ทั้งที่รู้ผู้แต่งสามารถแต่งให้เหล่าผู้เฒ่าคึกราวกับม้าได้เลยง่ายๆ แต่การมีเหตุผลให้ความแข็งแรงนี่ทำให้คนอ่านที่เป็นผู้ชายรู้สึกร่วมได้ง่ายกว่า(เอาง่ายๆผมคนนึงละที่มักจะข้องใจเวลาตัวเอกมันแข็งใช้งานทีสามสี่น้ำ ไม่มีหด ทั้งที่ตัวเองน้ำสองน้ำก็หด โงหัวไม่ขึ้นละ ทั้งที่รู้ว่ามันคือเรื่องแต่งก็ยังจะแอบติดใจ)

..........................

คอมเมนดีสร้างสรรจัดไป +1money

warone07

janara

ตอนหน้าเอาสูตรยามาบอกด้วยนะ จะได้เอาไปใช้บ้าง 5555

outsider

ไอ้เดชนี่น่าจะไม่รอด สงสัยได้เข้าร่วมวงเป็นแน่

starfucker

ผันน้ำเก่งกว่าชลประทานอีกนะเนี่ย

thaiman1986

ยาโด๊ปสูตรเด็ดจริง ๆ ฟ้าเหลือง ฟ้าร้อง ฟ้ามืด เข่าอ่อน หมดแรงเลย 555

rewat.32

สาวพิมก็ไม่แพ้กลอยใจและแม่ศรีเลยนะจ๊ะ

Zomchai Kimwongkul

มียามาช่วยสาวๆแล้ว ทั้งหนุ่มทั้งเฒ่า เอากันแล้วก็แบ่งสูตรกันบ้างครับ

taier

หนุ่มๆแก่ๆ ตายทั้งบาง ถ้าเป็นยังงี้ต่อไป

canislupis

สูตรเด็ด เคล็ดลับ มีมาเพิ่มตลอด แต่ทำไม่มีแต่สูตรของผู้ชายทั้งนั้นโดยมากก็จะบอกว่ามีสูตรเด็ดท่านชายใช้ ถ้ามีสูตรท่านหญิงบ้างน่าจะได้อีกรสชาติ หรือว่าจะเป็นสูตรรูเตี๋ยวดี ::Oops::

yoye36

เริ่มไม่ใหวกันแล้วหาตัวช่วยละที่นี้