ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Love Replica | จำลองรัก [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 07, 2017, 06:57:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Narumi

ลายเส้น น่ารักดี ครับ ลุ้นๆๆ ตอนจบจะเป็นอย่างไรๆ ::Glad::

bigboy001

งานนี้ จะจบลงยังไงหนอ พระเอกจะโดนทิ้งไหมนะลุ้นหลังเมนท์...อย่างเดียว  ::Thinking::

pattyseed5

mamy

ยังไม่ได้อ่านเลยครับ มาตอบก่อน จะได้อ่านทีเดียวจบเลย

ขอบคุณมากครับ ท่าน

meng5

poulandcaca

Shut Up

ชอบลายเส้นของ อ.คนนี้ครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจดีด้วยครับ
ทำยังไงจะเจอแบบนี้สักคนเนี่ย  55+

xfreestylex

เรื่องนี้มีเงี่ยนงำ ทำไมมันดูง่ายไปหมดเลย

oyoyo

มันน่าแปลกใจตรงที่อยู่ๆก็เลือกมารอที่หน้าห้องพระเอกนี่แหละ เธอมาจากไหนกัน
------------------
ก่อนจะหน้าจบ อ่านแล้วใจหายเลย นึกว่าจะจากลากันไปแล้ว
ที่ไหนได้ หน้าสุดท้าย เตรียมจะไปสู่ขอ
::WowWow::

possionseul

แหมๆๆๆ  ทำงานเกินค่าจ้างแล้วนะ คิดได้ไงเนี่ยว่างานแบบนี้คือหน้าที่ของสาวเมด ไม่ไหวเลยเด็กสมัยนี้

ปล.ว่าแต่พอจะมีน้องสาวไหมจ๊ะ ที่บ้านพี่ขาดคนหุงข้าวววว

goppy123

อยากได้เมดสาวมาแบบนี้  ::Glad:: ซั่มเช้าเย็น เอาซะคุ้มค่าจ้างเลย   

keatmano

ตามหาคนหาย ... หรือว่าจะเป็นภรรยาของคนอื่น .. ลูกสาว .. น้องสาว ... อ้า! พระเอกเราจะทำยังไง ... ถ้าให้เดา ก็ขอเดาว่าไปทำสัญญาว่าจ้างตลอดชีวิตต .. หึหึหึ

ถึงจะเดาผิด แต่ก็ถือว่าใกล้เคียง .. ชอบที่พระเอกจะไปสู่ขอมาเป็นภรรยา ..  ::YehYeh::

virgoranger

jaqaz