ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา25(ชับบอน)

เริ่มโดย fuseeka, ธันวาคม 09, 2017, 02:04:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

80241624

แนวนี้ชอบมากครับอ่านแล้วคล้ายกับนิยายดังๆเลย

taka95

แค่เริ่มเข้าป่าเก็บเจ้าป่าเจ้าเขา ตอนเก็บสมุนไพรจะเจออะไรอีกบ้างก็ยังไม่รู้

sthanya

สาวพิมจะได้ผัวเพิ่มอีกคนแล้ว แต่ใช่คนรึเปล่าน่ะมีขนแปลก ๆ ด้วย

mongk

ช่วงนี้ เป็นสาวพิมที่รับบทหนัก แต่ไม่มีบ่นสักคำเพราะสาวพิมก็ชอบแบบนี้

7946410

สาวพิมก็ได้ผัวเพิ่มอีกคน ซึ่งเป็นคนแปลกประหลาด

Peera canalitartis

สาวพิม เหมาๆ ตัวอะไรมาก็เอาหมด นะค้าาาาา  ::Evil::

Bomfunsex

เริ่มมีการเข้าป่ากันแล้ว วัตถุดิบมีแต่แปลกๆทั้งนั้นเลย ถ้ายาเสร็จมาไม่รู้ว่าจะเจ๋งขนาดไหนนะครับ

Pongsathorn Weerahong

มีสุดยอดสมุนไพร กว่าจะได้มา สาวพิมจะเสร็จเจ้าป่าอีกกี่รอบเนี่ย

dreamice

สาวพิมพ์ นี้ไม่ทำ มะดาเลย นะนั้น เล่นเอา หมดแรง ทั้งตน ทั้ง ผี

thep59

เข้ามาในป่า เจอของดีเข้าแล้ว แล้วสาวพิมจะเสร็จเจ้าป่าอีกกี่รอบละเนี่ย

swbkk

"ตัวประหลาดคลานกลับป่าอย่างหมดสง่าราศี ระโหยรวยแรงโหนกิ่งไม้แทบพลัดคอหักตาย".......ชอบตอนนี้จริงๆ มันเห็นภาพเลย แม้แต่สัตว์ประหลาดยังยอมแพ้ 5 5 5
.....ว่าแต่มันได้กลิ่นบรรยากาศของเพชรพระอุมาเลยนะเนี่ย

สายชล ไพรพง

ตัวอะไรยังสู้สาวพิมไม่ได้ถึงกลับคลานเข้าป่า 555

khokkhan

สาวพิมเจอของแปลกไม่รู้ติดใจหรือเปล่าต้องตามอ่านดู
ขอบคุณครับ

khonsyd

ตั่วไรนี่ ห้ามในกลุ่มกันเองเจอนอกกลุ่มดอดมาตีท้ายครัวซะแล้ว น้องพิมเขาแรงจริงไรจริงถึงกะต้องคลานกลับเลยทีเดียว ::KO::

biggiggog

มีการผจญภัยป่าด้วย
นึกถึงเพชรพระอุมาตะหงิดๆเลยนะ
ขอบคุณมากๆครับ