ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 7 ความรักกับฐานะ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 10, 2017, 07:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ต้องฝึกวิชาเพิ่มหน่อยนะครับ ไสยดำไม่รู้จะได้ถึงไหน แต่ไสยเสียวก้าวหน้าแน่นอน ซ้อมกับแม่เลี้ยงก่อนครับ หลังช่วยคุณหลิวค่อยเคลมรางวัล และเก็บสแปร์เพื่อนๆ คุณแอ้นนี่น่าจะมีเบื้องหลังนะครับ ขอบคุณครับ

trirong2534

มีตัวละครใหม่ด้วยอะครับ รอหลิวอยู่อะ ท่าทางจะโดนเป็นคนสุดท้าย แย่จังเลย
::Hunger::

Thanakrit Nanthikan

รอป๊อดเทพก่อนเหอะไอ้มาร์ก เพื่อนหลิวอีก โดนป๊อดจัดหนักแน่

testman

เดาอยู่ว่าคุณวิไลคงจะจัดการแน่ แต่อยากให้มีฉากกับคุณหนิงมากกว่า

1678405

ป๊อดบอกน้าขิกว่าจะไม่ใหเกิดเรื่องแต่วิไลไม่ได้รับปาก วิไลจัดหนักแน่คราวนี้

Pongsathorn Weerahong

ป็อดจะเรียนวิชาแล้ว แถมมีน้าขิกด้วยต้องเก่งขึ้นแน่นอน หลิวเป็นเป้าหมายต่อไป

aspirine2535

jackkie

คุณวิไล จัดแล้ว

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 11/12/2560
มักง่ายสั้นไปนะรีพลายคุณ เอาๆ
เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 7 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

fantastica

ความรักของป๊อดกับหลิวคงต้องใช้เวลา แถมยังต้องช้วยน้าขิกหาความจริงโดยไม่หลงไปกับไสยดำอีก ส่วนสองแม่ลูกคงเป็นที่ให้ป๊อดได้ระบายความเสียว

bosshii

วิไลเสร็จอีกรอบ อยากให้ถึงคิวหลิวเร็วๆจัง หมั่นไส้ไอ้มาร์คมากก  ::Cheeky::

sultant

ซ้อมเปิดประตูลมกับคุณวิไลไปก่อน แล้วค่อยไปเปิดประตูสวรรค์ให้เพื่อนสาวคุณหลิวต่อนะป็อด

เสธฯ หนั่น สนั่น

::HeyHey::อยากรู้ตอนป๊อดจัดการกับมาร์คจะเจ็บแสบขนาดไหน

dreamice

หลัง จาก โดน มาร์ค ตบ เกรียนมาก้ ได้ มาฟาด สาว เช่นวิไล   ต่อไปผมว่า มี แชนวิส กะหนิงแน่ๆ

midnightblusie

จากเป็นคนนวด กลายเป็นถูกนวดแทนนะป๊อด นวดๆไปอย่าเผลอนาบซะล่ะ