ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 8 บทเรียนรักจากรุ่นใหญ่

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 15, 2017, 06:34:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tigereac

คราวนี้คุณวิไลคงจะหลงป๊อดแน่ๆ ขั้นเทพขึ้นเรื่อยๆ

larvi-

นี่มันความสามารถเฉพาะตัวชัดๆ แบบนี้ใครจะหนีป๊อป มีแต่หลง

Mamotaro Musashi

มาเม้นก่อนเลยครับ.
ป้อดจะแก้สถานการณ์รับมือเช่นไรกับลุงคนขับรถที่ถูกไล้ออกจะกลับมาล้างแค้นคืน

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

น้าวิไลเคลิ้มขนาดเรียกป๊อดว่าผัวซะแล้ว เจอลีลาหนุ่มป๊อดไปหลงหัวปักหัวปำเลย

therasak

ศึกนี้ไม่เกี่ยงรุ่นหรือน้ำหนัก ขึ้นกับความทนและลีลาครับ

sultant

ลีลาป้อดสุดยอดจริงๆ สมแล้วที่เป็นเจ้านายของน้าขิก ขอบคุณมากๆครับท่าน

tontantc13

ป๊อดจัดหนักจัดเต็มแบบนี้ก็ติดใจเหมือนลูกจนได้

nikkyp

ผมเข้ามารอพี่ที่บอร์ดทุกค่ำคืนเลยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับที่คิดถึงผู้(รอ)อ่านตาดำๆ ปกติผมอ่านบทอัศจรรย์ไม่ได้ละเอียดอะครับ ชอบติดตามเนื้อเรื่องครับ ลงช้าไม่เป็นไรครับ แต่อย่าทิ้งผู้(รอ)อ่านตาดำๆไปก็พอครับ ขอบคุณครับ

adokawaconun

beeriero

1678405

ไก่ในเมื่อก่อนกำลังกลายร่างเป็นพญาเสือแล้ว หลังจากนี้วิไลคงไม่ห่างป๊อดเป็นแน่ ป๊อดได้มาช่วยเสี่ยหลายเรื่องแล้วนะ ดูแลทั้งเมียและลูกเสี่ย

khokkhan

ลีลาดีอย่างนี้มีกี่คนต้องติดป้อดหมด
ขอบคุณครับ

xvenomz

ยังเหลือคุณหลินอีกคนครับ ฮาเร็มนายป๊อดอย่าปล่อยให้ขาด

เสธฯ หนั่น สนั่น

::HeyHey::กลับมาแล้วไม่ผิดหวังที่รอคอย นายป็อดนายยอดมาก