ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

biggiggog

ยังดูไม่ออกว่าตาลุงจะจัดการ
หมอพลอยแบบไหน
สาวๆก็เริ่มตีจากแล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

SilcenceKnight

ชักเริ่มสงสัยแล้วว่าลุงพลของเราจะเหนื่อยตายก่อนไหม
เด็กเริ่มเยอะแล้วนะครับเนี่ย
ขอบคุณครับ

eden2313

จัดการได้หรือเปล่าลุงพลกับหมอพลอย แล้วมีดราม่ามากขึ้น

nooy01

อ่านเรื่องนี้ที่ไรก็อดอิจฉาลุงพลไม่ได้ซะที

Tayipasu Aruniko

bomberwing

ในที่สุดโดนัท ก็ได้คำตอบจากหัวใจของตัวเองซักที
ปากแข็งตั้งนาน นี่ซินะที่เรียกว่าปากไมาตรงกับใจ อิอิ

phoner

ดราม่าหนักจริงๆช่วงนี้ อยากรู้คู่พิเศษจริงๆว่าเป็นใครบ้าง

pimmy121

ผู้หญิงจะรักฝังใจกับคนแรกของตัวเอง น้องโดนัทก็เช่นกัน จะห้าวมาจากไหนก็แพ้ใจลุงพลคนโก้. ขอให้สมหวังนะหนู

272293

เหมือนเรื่อง.ใกล้จบแล้วเลย มีดราม่ามากขึ้น

llar

HGSA

jinpin

และแล้วณิชาก็แพ้ใจตัวเอง รอหมอพลอยพ่ายแพ้เหมือนกันครับ

ppeak

ดราม่าเริ่มหนักขึ้นเรื่อยๆ เลย ยังคงบุ้นอยู่ว่าหมอพลอยจะรอดหรือจะเสร็จลุงพล หนูเฟิร์นก็เหมือนจะหลุดจากบ่วงรักบ่วงสวาทลุงพลแล้ว

yoot2499x

yoot2499x

ที่ขาดไม่ได้เพร่ะยังไม่เจอดุ้นตัวจริงไงโดนัท