หาคนชอบแชทเสียวแนวสมมุติเหมือนพวกนิยายหรือโดจินโป๊ แชทสนุกๆ เสียวๆกันค่ะ ยามว่าง

หาคนชอบแชทเสียวแนวสมมุติเหมือนพวกนิยายหรือโดจินโป๊ แชทสนุกๆ เสียวๆกันค่ะ ยามว่าง

• 8 ตอบ
  • 1329 อ่าน
*

ออฟไลน์ mint38-24-38

• Full Member
  • **
  • 78
  • 160
        ::WooWoo::  สวัสดีค่ะ คือมิ้นเป็นคนชอบอ่านนิยายเสียวในเว็บหรือไม่ก็พวกการ์ตูนโดจิน เคยอยากลองแต่นิยายเอง แต่เขียนไม่ค่อยรอด ทีนี้เลยเคยลองแชทเสียวแบบโต้ตอบไปมา อารมณ์เหมือนสมมุติว่ามีอะไรกันเป็นเนื้อเรื่องกับพี่บางคน แล้วก็สนุกติดใจดี เพราะได้ระบายรสนิยมทางเพศออกไป คิดว่าอาจจะมีหลายคนชอบแบบตัวเองเลยมาบอกไว้ว่าใครสนใจ ลงชื่อบอกไว้หรือหลังไมค์มาก็ได้นะคะ หรือติดต่อผ่านทวิตเตอร์มืดที่เราเล่นก็ได้ที่ https://twitter.com/Mint383 เล่นผ่าน skype บ้างหรือทวิตเตอร์บ้าง  อ๋อแล้วก็แชทกันแลกเปลี่ยนกันเสียวไม่มีพันธะต่อกันนะคะ ว่างเมื่อไหร่ก็แชท ไม่ว่างก็รอวันอื่น ไม่เก็บเงิน ไม่ขาย ไม่อะไรทั้งสิ้นเล่นกันแบบคนมีการศึกษาแต่ตอนแชทเถื่อนได้หยาบได้สุดขั้วแล้วแต่รสนิยมใครชอบเลยค่ะ

แนวที่ชอบแชท ส่วนมากเราชอบแนวแบบเล่นเป็นตัวเอง คือนักศึกษาหรือมัธยมเล่นได้ตั้งแต่อายุ 10-25 ขวบ แล้วโดนจีบ โดนปล้ำ โดนกระทำชำเรา คือรสนิยมหลักๆ แอบชอบแรงแนวโดนพวกคนชั่วข่มขืน 555 แต่ว่าแนวอื่นก็แชทค่ะ แล้วแต่ฝ่ายชายด้วย แบบวันไนท์สแตน หรือแบบโดนสะกดจิตมีเซ็กซ์ก็มี แก่หนุ่มได้หมดนะคะ ยังไงลองคุยกันได้ ตกลงเนื้อเรื่องกันก่อนแล้วค่อยแชท เพราะปกติเราก็ชอบอ่านนิยายแนวนี้อยู่แล้วเลยมีจินตนาการเยอะ  ::Shy::

สรุปว่าใครสนใจก็เขียนตอบตรงนี้ หรือไม่ก็หลังไมค์มาก็ได้ค่ะ

*** อธิบายเพิ่มเติม หลังจากเราเอาแชทไปดัดแปลงเป็นนิยายเสียวให้อ่านกันในบอร์ดเลยมีหลายคนสนใจอยากเล่นด้วยขอแถลงตามนี้จ้า ****

มีคนถามเข้ามาเยอะมากเรื่องแชทว่าเป็นยังไงหรืออยากแชทด้วย มิ้นขออธิบายสั้นๆ ดังนี้นะคะ เดี๋ยวว่างๆ อาจจะไปตั้งกระทู้อธิบายอีกที 1.มิ้นแชทเวลาว่างจากการเรียนไรงี้  2.เวลาเล่นก็แบบมาคิดคุยกันก่อนว่าชอบเนื้อเรื่องแบบไหน และโครงเรื่องคร่าวว่าเป็นยังไง 3. จากนั้นก็แชทกันพี่ผู้ชายก็เล่นไปตามบทค่ะ จะโฉดเป็นภารโรง อาเสี่ย เพลย์บอย หรืออะไรก็ว่าไปมิ้นส่วนมากก็เล่นเป็นมิ้นแหละ แต่อายุเท่าไหร่ก็ได้ตั้งแต่ 10-25 นะพอได้ไม่แก่ไป 4.ตอนแชทก็อารมณ์เหมือนเอากันจริงๆ แค่บรรยายมาเป็นตัวหนังสือกัน 5.ตอนแชทอาจจะไม่ต้องเล่นม้วนเดียวจบก็ได้ค่ะ มีบางคนที่เล่นกันก็แบบ แชทแล้วก็ตอบไปตามสะดวก อารมณ์เหมือนเล่นเกมในโทรศัพท์อ่ะ ต่างคนเป็น NPC ของกันและกัน ว่างก็ตอบ ใครไม่ว่างก็ปิดไป ต่อเรื่องไปเรื่อย เพียงแค่พี่ๆ ผู้ชายต้องควบคุมอารมณ์เองนะคะ เผื่อไปแชทในที่ใดๆ แล้วเกิดหื่นออกให้คนรอบตัวรู้ฮ่า

เดี๋ยวด้านล่างต่อไปนี้ เราจะลงตัวอย่างนิดๆ ที่เคยแชทเสียวเล่นมาให้ดู ใครคิดว่าสนใจอยากเล่นด้วย ก็ลองดูนะคะ

ตัวอย่าง 1  อันนี้แนวแรงๆ พี่เขาอยากแบบข่มขืนสาวมหาลัย ::Thankyou::

แอน น่ารัก พูดว่า
เสียวค่ะ ทำเมียต่อนะ
ร่วมรักกับเมียต่อ แอนพยายามใช้คำสุภาพ
A พูดว่า
ทำอะไรละจีะ
ผัวไม่เข้าใจ
**
แอนรู้ว่าผัวยามต้องการอะไร เธอเคยได้ยินพวกผู้ชายห่ามๆ พูดกัน
หรือพวกผู้หญิงแรดๆ ชั้นต่ำ
แอนอาย แต่ก็ยอมพูดออกไป
"เย็ดแอนนะคะ ผัวขา"
"กระเด้า แอนนะคะ พี่ชาติขา"
แอนยอมพูดคำต่ำๆ แต่มันกลับกระตุ้นอารมณ์ได้อย่างประหลาด
สันดานดิบในตัวแอนถูกปลุก
ไม่อายอย่างที่คิด คล่องปาก พูดได้ง่าย เหมือนไอ้ชาติเป็นผัวจริงๆ
A พูดว่า
ฮ่าๆๆๆ
ไอ้ชาติได้ยิน
หัวเราะอย่างซะใจ
แล้วเริ่มกระเด้าตามคำขอ
กระเด้าแบบลืมตาย
รัวเอวใส่ไม่ยั่ง
อ๊าๆๆๆๆ
A พูดว่า
จนนมแอน
เสียว เสียวดีจัง
A พูดว่า
กระเพื่อมไปมา
เสียวจังผัวขา
A พูดว่า
หัวควยจน
ปากมดลูก
อย่างจัง
อ๊า แน่นไปหมดแล้ว ผัวขา เย็ดแรงๆค่ะ
A พูดว่า
ยามชาาติตอนนี้เสียวมาก
เย็ดเมียแรงๆ
A พูดว่า
เพราะหีแอนมันทั้งรัดทั้งตอด
ปากก็พูดว่า อีนมโต
อีกะหรี่
อ๊าๆๆ ผัวขา
A พูดว่า
ยอมรับด้วยสิว่ามึงมันกระหรี่ ปั่ก ๆ ๆ ๆ ๆ
มะ แอนเป็นกระหรี่
A พูดว่า
ยามชาติกระเด้าใส่
แอนเป็นกระหรี่ค่ะ ผัวขา
แอนยอมพูด ตาเหลือก โดนควยกระทุ้งใส่ปักๆๆๆๆ
ถ่างขาให้ยามชาติเอาเต็มที่
A พูดว่า
มึงมันอยากโดนเย็ดใช้ไหม
พร้อมรับควย
A พูดว่า
ถึงอยากแต่งตัว
ยั่วควยกูทุกวัน

ตัวอย่างที่ 2 อันนี้แนวสวีทเป็นแฟนกันแล้วไปทำเอาท์ดอร์  ::Shy::

[5:09:27 AM] A: ชัยจับแนนยืนโก้งโค้ง ให้แนนหันหลังให้กับตัวเขาเอง แล้วเขาก็เสียบควยเจ็ดนิ้วของเขาเข้าไปในทันที พรวดเดียวมิดลำจนแนนต้องครางสุดเสียง
[5:10:17 AM] A: "อึ้บบบบบบบบบบบบบบบบบ"
[5:10:58 AM] หนูแนน: "โอ๊ววววว ซ๊๊ดดดดด พี่ชัยขาาาา มันแน่นจัง อ๊าาาา" แนนครางลั่นน้ำตก มือเกาะหินใหญ่ตรงหน้าเอาไว้เป็นที่ยึด
[5:11:04 AM] A: ชัยจับเอวแนนไว้แน่นแล้วกระแทกหีแนนอย่างสะใจในน้ำตก เขาไม่สับควยเย็ดเข้าหีแนนอย่างไม่ทะนุถนอมเลยแม้แต่น้อย
[5:11:10 AM] หนูแนน: ปากอ้าเผยอ ตาเบิกโผงด้วยความเสียวซ่าน
[5:11:29 AM] A: "อูยยยยย แนนนนน เสียววววว โอ้วววววว หีแนนตอดพี่ใหญ่เลย อ้าาาา พี่ชอบบบ เย็ดหีแนน"
[5:12:22 AM] หนูแนน: "อ๊าาาา พี่ชัยขาา พี่ชัยขาาา อ๊าาาา อ๊าาาา" เธอร้องครางเสียงหลง เต้านมใหญ่กระเพื่อมตามแรงเย็ดกระหน่ำอย่างร้อนแรงไม่มีถนอมของเขา ดังปึกๆๆๆๆ เนื้อกระแทกเนื้้อบดแบบหีแทบพัง
[5:12:32 AM] หนูแนน: จนในที่สุดแนนก็ร้องโหยหวนถึงจุดสุดยอดไปก่อน
[5:12:37 AM] A: เขากระแทกเย็ดแนนไม่กี่ครั้งแนนน้ำก็แตก แต่เขายังไม่สะใจ ยิ่งกระเด้าเย็ดแนนแรงขึ้นอีก จนแนนเคลิ้มไปไหนต่อไหแล้วก็ไม่รู้
[5:13:13 AM] หนูแนน: "ฮืออออ แนนเสียววว แนนเสียววว พี่ชัย โอ๊ววววววว กรี๊๊ดดดดดดด" เธอหวีดร้องเสียงหลงยิ่งเขากระแทกแรง
[5:13:28 AM] หนูแนน: ลืมไปเลยว่าตัวเองกำลังถูกเย็ดกลางแจ้ง สนใจแค่ความเสียวซ่าน
[5:14:27 AM] A: บอย มองดูแนนที่ถึงสวรรค์อย่างรวดเร็ว "อีหนูนี่ครางดังจริงๆ ต้องถ่ายวีดีโอไว้สักหน่อยแล้ว" เขาพูดจบก็หยิบมือถือมาอัดวีดีโอไว้
[5:15:15 AM] A: ชัยเลื่อนมือไปขยำคลึงนมอวบๆคัพเอฟของแนน แล้วกระเด้าถี่จนน้ำหีแนนย้อยออกจากรุหี
[5:15:32 AM] A: "อะะ...โอ้ววว ซี้ดดดด พี่จะไม่ไหววแล้ววว อูยยยยยยยยยยยยยยยยย"
[5:15:34 AM] หนูแนน: "ซีดดดด อ๊าาา อ๊าาาา อ๊าาา อ็วววว พ...พี่....ชัย...อ๊าาาา" เธอแทบพูดไม่เป็นคำเพราะโดนกระหน่ำอย่างแรง จนได้แต่อ้าปากหวอ เสียวซ่านหัวโล่งไปหมด
[5:15:45 AM] หนูแนน: "แนนจะถึงแล้ว อ๊าาาา จะถึงอีกแล้ว ผัวขาาาาา"
[5:15:48 AM] หนูแนน: แนนหวีดร้อง
[5:15:59 AM] หนูแนน: เมื่อรู้สึกถึงสวรรค์รอบสองในเวลาติดๆกัน

::Shy::  มีอีกเยอะ เพราะเคยแชทกับหลายคน เราชอบเก็บไว้อ่านเล่นน่ะค่ะ แต่ไม่ได้โพสที่ไหนนะคะ ใครอ่านแล้วชอบก็ไม่ต้องขอ 55 เพราะถือเป็นความสนุกระหว่างสองคนที่แชทกัน ใครชอบหรืออยากทำแบบนี้ก็ลองติดต่อมานะคะ ขอบคุณจ้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2018, 01:06:23 pm โดย mint38-24-38 »
สาวเด็กเรียนแอบเก็บกดเล็กๆ ส่วนสัด 38-24-38 ชอบอ่านเรื่องเสียว และเล่นแชทเสียวค่ะ โดยเฉพาะแนวดาร์ค ntr mindbreak ใครชอบแชทเสียวประมาณกระทู้นี้หลังไมค์ได้จ้า https://xonly8.com/index.php?topic=188898 ติดตามทวิตเตอร์ด้านมืดเราได้ที่ https://twitter.com/Mint383

*

ออฟไลน์ man.in.shadow7

• Global Moderator
  • 524
  • 3434
โอ้วโหววว น่าจะมีหนุ่มๆต่อคิวเพียบ

ผมกลัวใจว่าของผม ยังไม่ถึงใจคุณ แล้วล่มซะก่อน

*

ออฟไลน์ areja

• 11659
  • 21786
  • เจ้เตือนแล้วนร้าว่า อย่าสดๆ
ว๊าว เป็นอะไรที่น่าสนใจ จะค่อยติดตาม ขาหื่นแถวเวปนี้ อ๊ะๆ บอกขาหื่นไว้อย่าดยน ไลน์ หรือ เบอร์โทร ในกระทู้เด้อคร้า ::Cheeky::
มี something ก็ pm ถามช่องทางกันเองเน๊าะ หรือใครมีอะไรจะแจมกับเจ้าของโพสต์ก็เอาเลยนะคะ น้องเขาเชิญร่วม..

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 8416
  • 2147527482
  • เทพแห่งการหลับใหล
ว๊าว เป็นอะไรที่น่าสนใจ จะค่อยติดตาม ขาหื่นแถวเวปนี้ อ๊ะๆ บอกขาหื่นไว้อย่าดยน ไลน์ หรือ เบอร์โทร ในกระทู้เด้อคร้า ::Cheeky::
มี something ก็ pm ถามช่องทางกันเองเน๊าะ หรือใครมีอะไรจะแจมกับเจ้าของโพสต์ก็เอาเลยนะคะ น้องเขาเชิญร่วม..

ไม่ค่อยมีใครกล้าหรอก กลัวเจอสาวดุ้น ไล่ปล้ำเอา  ::Hunger::

*

ออฟไลน์ AssSin01

• Senior Member
  • 807
  • 571
น่าสนใจดีครับ แต่แอบแปลกใจว่ามีคนใช้ skype แชทด้วย ผมรู้สึกว่าไม่ค่อยเป็นที่นิยมเท่าไหร่ 5555

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1148
  • 110
  • Every moment is a FRESH beginning !!!

ไม่ค่อยมีใครกล้าหรอก กลัวเจอสาวดุ้น ไล่ปล้ำเอา  ::Hunger::

Huh.... ???  I don't think they like to come here to read... or have fun...
As our website does NOT primarily have what they like/want...
They have their own website that cater to them & their particular taste better than this site...  ::Grimace::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2017, 11:13:51 am โดย P Eet »
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 8416
  • 2147527482
  • เทพแห่งการหลับใหล

Huh.... ???  I don't think they like to come here to read... or have fun...
As our website does NOT primarily have what they like/want...
They have their own website that cater to them & their particular taste better than this site...  ::Grimace::
แบบนั้นมันไม่เร้าใจ แต่ส่วนมากก็เป็นงี้ทั้งนั้น(คิดว่างั้นนะ)  ::Horror::

*

ออฟไลน์ lmdum

• Tiny Member
  • *
  • 45
  • 0

*

ออฟไลน์ GoDeRsOuL

• Junior Member
  • 350
  • 898
เคยมีแชทกับพี่คนหนึ่งปีที่แล้ว ในไลน์เลย เพราะได้ทุกทีทุกเวลา แต่แนวจะเน้นเป็นแวมไพร์กัน ก็ดีครับเหมือนแต่งนิยายไปในตัวสนุกดี

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ