ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

nooy01

ขอเม้นก่อนอ่านนะครับ
ลุงพลตอนเผด็จศึกหมอพลอยให้ได้นะ ผมจะเอาใจช่วย

Tayipasu Aruniko

รุ่งอรุณ ดีแป้น

ภาวะความยุ่งยากของลุงภารโรงนักรักรุ่นลายพราง เมื่อสาวๆ เริ่มตีจาก เหลือหนูโดนัทคนเดียว ยังงัยก็เอานะ "กำขี้ดีกว่ากำตด" ก่อนจะไม่เหลือใคร

noomxxx

เชียร์โดนัทกับลุงพลครับ ดูแล้วโดนัทน่าจะชอบลุงพลที่สุดแล้ว

bomberwing

ตอนนี้โดนัทรู้หัวใจของตนเองแล้ว ส่วนเฟิร์นล่ะควรเลือกได้แล้วมั้ง
ไม่งั้นคงเสียไปทั้ง 2 อย่างแน่ๆ

phoner

ปล่อยน้องพิมพ์ไปดีแล้วครับลุงชุมพล ไหนยังมีหมอพลอยอีกสงสารโดนัทเหมือนกันนะครับ

pimmy121

ให้น้องเฟิร์นสมหวังซักที ลุงพลก็แก่ละหล่ะ จะมอบความสุขให้ได้อีกกี่ปีกันเชียว ไปเป็นคุณนายนายร้อยดีกว่านะหนู เดี๋ยวป๋าพลก็ได้สาวใหม่มาให้หนูเสียใจอีก

272293

กำลังสนุกเลยครับ ลุงนี่ทางเลือกเยอะ ลุ้นให้ลุงพลปิดจ๊อบกับหมอพลอยได้ไหมครับ

aquaracer

โหวตแล้วครับ ให้เฟิร์นกับเจมส์
ปล อยากให้ณิชา เป็นนางเอกอะ

araiwaaa

โดนัทไม่ทันลุงพลหรอก ลุงมันหลอกลวง เดี๋ยวก็ไปหาหญิงอื่นอีก ต้องเจื๋อนทิ้ง

ultramanpop

คู่พิเศษ.....(เรียกแขก)
อยากเห็น...คู่ใบเฟิร์น กับ หนุ่มเจมส์ ครับ
อยากดูซิว่า..ลีลานักเรียนนายร้อย..เด็ดแค่ไหน!

HGSA

โดนัท น้อย จะตามเลห์ ตาแก่ตัณหากลับอย่างลุงพล ได้ไง...

jinpin

กลายเป็นจับปลาหลายมือจนไม่เหลือใครเลยนะครับลุงพล แต่ยังไงก็ยังหวังให้เอาหมอพลอยได้อยู่ดี ลุ้นต่อครับ

ppeak

กดโหวตน้องเฟิร์นกับหนุ่มเจมส์ไป แต่อีกใจก็คิดว่าคู่พิมมี่นายบอสก็น่าจะเด็ดไม่น้อยเลย อยากอ่านทั้งคู่เลยคับบ 

yuta279

โดนัทรู้ใจตัวเองแล้ว ที่เหลืออยู่ที่ลุงพลจะหยุดพฤติกรรมเจ้าชู้ของตัวเองได้หรือไม่