ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

choko13

นายกรจะจัดอาสาวตัวเองซะล่ะมั้ง
ขอบคุณครับ

pazzini

Merry Merry

มังกรเหนือหงส์​ ใช่ไหม???
ชอบมากๆๆๆ​ ​เนื้อเรื่อง​ ปม​ตัวละคร​ ชอบพระเอกด้วย

Nong5670

จัเชื่อคุณอาลินดาได้แค่ไหนนะนายกร อยู่ๆมาบอกเป็นญาติ

karasukung

จะโดนหลอกไม่หนอ พระเอกตู หรือจะหลอกฟันอาตัวเองด้วย 55555

cuffs 112

เสี่ยชัยตายไปแล้ว เหลือแต่ไอ้อ้วนให้กรจัดการต่อ

midnightblusie

เรื่องราวซับซ้อนซ่อนเงื่อนมากมายครับ อยากทราบแล้วว่าจะมีฉากเสียวในตอนนี้ไหมครับ

biggiggog

อะไรมันจะง่ายปานนั้น
เสี่ยชัยก็ตายง่ายๆ
รู้ชาติกำเนิดตัวเองแบบง่ายๆ ::Hmmm::
ขอบคุณมากๆครับ

toeylogic

สืบไปสืบมาอาลินดาจะเสร็จหลานชายไหมน้า

gobori21

เนื้อเรื่องเริ่มซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ มีลืมๆตัวละครไปบ้าง แต่ดีใจที่กลับมาลงถี่ๆครับ 

อิทธิพล ทบชา

เอายังไงน้อกรเอ้ย มีลับลมคมในยังไงรึป่าวนิ

Don Dk

เรื่องเริ่มดำเนินเรื่องเร็วขึ้นแล้วใกล้ได้รู้ประวัติกรแล้วสินะ

taton

แค่สาวๆในประเทศนายกรเราก็ฟาดเรียบ นี่ถ้าไปตามแม่ถึงอเมริกา คงจะต้องเขียนเป็นภาคแยกออกมาแน่เลย

winds

เรื่องราวของกรเริ่มเปิดเผยออกมามากขึ้น
การแก้แค้นก็ยิ่งดำดิ่งขึ้นเหมือนกัน