ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ...เรื่องบังเอิญที่อาจจะไม่ใช่การบังเอิญ...จะมีเงื่อนงำอะไรซ่อนอยู่หรือไม่ สำหรับความลับของตระกูลของกร..

eglebudsob

โอ้ เบื้องหลังของกรกำลัง่จะเปิดเผยออกมาแล้วสินะ

bloodstorm

เรื่องแบบนี้ไม่ควรไว้ใจใครง่ายๆแหละนะ ลุยกันต่อไปนายกร

4ylnox

คุณอาคนสวยนี่ดูยังไงๆซะแล้ว ไม่น่าจะรอดมือแน่ๆ

สมปอง บุญ

งานนี้เหลือแต่ไอ้อ้วนแล้วน่าจะโดนจัดหนักแน่

gumpxxxx

โอ้ววว กลับมาตอนนี้ กระชับฉับไว มากๆ เรื่องเดินไปเร็ว แต่สนุก และมีปริศนาให้ติดตามมากๆครับ สนุกมากครับ

rabbitbadboy

ทิ้งท้ายไว้ ตอน ที่แล้ว ว่าจะยกเลิกการคุ้มกัน นี่ คิดต่อเลย ว่า จะเป็นไงต่อไป

kalampee

จากเด็กกำพร้า อยู่ดี ๆ ก็มีญาติเป็นคุณอาสาวน่าสงสัยขึ้นมาซะงั้น แต่เสี่ยชัยดันตายง่ายไปหน่อยแฮะ ไม่สะใจเลย

clickkuu

Worakit Tungpasertkarn

ขอบคุณครับ เพิ่งเจอเรื่องนี้ เลยตามอ่านแต่ต้นเรื่อง ครบเครื่อง เนื้อเรื่องชวนติดตาม สนุกครับ อิจฉาพระเอก

kipkipju kisdsada

รวยแล้วววว กรเอ๋ยยยย งานนี้ รับเลี้ยงเมียทุกคนเลยยย เปิดฮาเร็ม

Zomchai Kimwongkul

อาลินดา ต้องช่วยตามหาแม่ กร ต้องดูแลอาดีๆนะ

yatchy

nananews

zethkhun

เสี่ยชัยตายง่ายไปรึเปล่า? หรือจะมีเงื่อนงำที่ใหญ่กว่า