ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2017, 03:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอถามเพื่อนำไปพิจารณาในอนาคต คุณอยากให้มีฉาก หญิงxหญิง เพิ่มมะ?

แน่นอน เอาอีก
204 (56.8%)
อย่าเลย ไม่เอาแล้ว
155 (43.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 359

olemantu

สาว ๆน่ะยังมีอีกเยอะ..สงสารลุงพลจัง..ตอนนี้ก็ต้องโด๊ป แย่อยู่แล้ว..จะได้เด็ด ๆอีกกี่ทีกันเชียว

scozember

จะได้เย็ดแล้วมัวแต่คิดเล็กคิดน้อยนะไอ้เจมส์

naitoom

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม แต่มาคิดเรื่องซิงไม่ซิงซะแล้ว แบบนี้ไม่ยืดแน่คู่นี้

jaster ja

ลุงต้องจัดยัยอุ๊ก่อนแล้วผมว่าไม่งั้นไม่หยุด ต่อไปลุงเอาจริงมาบทโหดอย่ามาร้องทีหลังนะ 5555

asiakook

กำละเฟิร์นโชว์เก๋า เสียราคาหมด อิอิ ขอบคุณครับ
ปล. โธ่ลุงไม่บอกพิมมี่วัดดวงไปเลย แค่ถ่ายรูปแบลคเมล์ยังไม่ได้ปักธง หมกคดีไว้เยอะๆ ตายแน่

Peera canalitartis

อ้าววว....ไอ้หนุ่ม เอ็งยังเคยไปปี้คนอื่นมาแล้วเลยยย คนเรามันก้อเงี่ยนเป็นทุกคนนนนน นะจ๊ะ

Worakit Tungpasertkarn

ไปไม่รอดแน่หนูใบเฟิร์น ต้องกลับมากินลุงพลเหมือนเดิม ::Falling::

attawit2524

ไหนๆใครๆก็ว่าชั่วแล้วลุงจงเอาให้สุด ผลจะเป็นไงรอดูกัน

kuniine

มันต้องอย่างนี้สิลุงพล กำราบเมียพิมมี่ซะให้เข็ด ส่วนสาวเฟิร์นเด่วก็กลับมาตายคารังแน่ๆ รอหน่อยลุง

darthvader

เริ่มอ่านตอนแรกๆ นึกว่าลุงจะมีใบเฟิรน์กับโดนัทแค่สองคน
แต่ตอนนี้กลับว่าใบเฟิรน์จะไปแล้ว ดูท่าคงไม่ได้กลับมาหาลุง
ส่วนลุงก็ยังสงสัยอยู่ว่าพอปราบลาสบอสได้แล้วจะเป็นอย่างไร
ยังไงก็เก็บโดนัทไว้ด้วยนะลุง

ruby alvarado

งานนี้หมอพลอยไม่เลิกมีหัวงเละแน่ ลุงพลท่าทางจะกลับตัวยากซะแล้ว

rabbitbadboy

พ่อหนุ่มเจมส์ จเทำยังไงนี่ อิอิ เจอสาวร้อนแบบนี้

nonane