ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2017, 03:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอถามเพื่อนำไปพิจารณาในอนาคต คุณอยากให้มีฉาก หญิงxหญิง เพิ่มมะ?

แน่นอน เอาอีก
205 (56.9%)
อย่าเลย ไม่เอาแล้ว
155 (43.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 360

nananews

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เฟินร์จะโดนหนุ่มนายร้อยสอยแล้ว ลีลาจะสู้ สว.ได้มัยครับ

magic_rhyme

::Grimace::อย่างลุงเป็นคนดีไม่ได้หรอก    ต้องจัดเต็มอย่างเดียวคับ

yuta279

หมอพลอยเป็น Big Boss หรือนี่ แล้วลุงพลจะมีจุดจบอย่างไรกันนะ

yatchy

ลุงเข้าโหมดด้านมืดไปเลย จดหนักๆกับหมอพิมไปเลย

รุ่งอรุณ ดีแป้น

เปิดเวปรออ่านตอนต่อทุกวัน รอลุ้นว่าเมื่อไหร่หมอพลอยจะเสร็จลุงพลโดยดุษฏี อยากอ่านฉากหมอพลอยเสร็จลุงพล คงจมันส์ไม่เบา ขอบคุณครับ

wuthikhai.dunk

ziggy2

สงสัย เจมส์ จะล่มปาวอ่าว เฟิรน์ คงคิดถึงมนุษย์ลุงแน่ๆ

nutdonut

ขอบคุณมากครับ ลงสม่ำเสมอจริงๆ ตอนแรกนึกว่าเฟินจะคือนางเอกนะ แต่ผมเทให้โดนัทหมดแล้วตอนนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร ไม่ว่าจะเป็นน้องพิมมี่หรือน้องเฟิร์น 555

alexis sank

ถ้าหมอพลอยยังอีกไกลก็ขอยัยอุ๊กับน้องนาถก่อนละกันล่อเป้ามานานละ

solofancy

รอลุ้นว่าหมอจะโดนอะไรบ้าง ขอหนักๆเลยครับแสบนัก

ham204

sofee

เฮ้อ หมอพลอยนี่ก็หาเรื่องจริงๆ
ต่างคนต่างอยู่ก็โอเคแล้วแท้ๆ
ชักสงสารไม่ลงแล้วสิครับ ทำตัวเองแท้ๆ

kidxero

พอถามถึงฉาก หญิงกับหญิง ผมนี่อยากให้หมอพลอยกับอุ๊โดนเด็กๆของลุงพลรุมมากเลยครับ ทำกับลุงไว้เยอะ ต้องให้เด็กๆของลุงจัดการซักที