ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2017, 03:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอถามเพื่อนำไปพิจารณาในอนาคต คุณอยากให้มีฉาก หญิงxหญิง เพิ่มมะ?

แน่นอน เอาอีก
205 (56.9%)
อย่าเลย ไม่เอาแล้ว
155 (43.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 360

saka2520

เฟิร์นกำลังจะสอนงานไก่อ่อนแล้ววว ::Fighto:: ลุงพลเราNTRซะละรอบนี้

eden2313

น้องใบเฟิร์น ได้ฝึกวิทยายุทธ์กับลุงพลมาแล้ว งานนี้ไก่อ่อนเจ้าเจมส์ขาอ่อนหรือไม่ตัวเหลือง

Kacey Chase

itsara visanwan

ต้องเข้าสู้ด้านมืด คับจะได้จัดหมอพลอยสักที

nsrichantamit

gritkin

นี่ๆ อย่าคิดมากสิ สาวน้อยเขายอมซะขนาดนี้ยังจะสงสัยอีก ถึงเธอจะผ่านอะไรมามันไม่สำคัญ สำคัญที่อนาคตตางหาก

txxt30

หนุ่มเจมส์จะรู้ไหมว่าสาวเฟิร์นเคยผ่านศึกรักมาบ้างแล้ว  และลีลารักของหนุ่มเจมส์จะสู้ลุงพลได้หรือเปล่า

mashall

ดีครับ
เปลี่ยนภาคพิศวาท จาก ลุงพล
เป็น เจมส์บ้าง
บอส ก็ดี
นะครับ

AssSin01

คนขี้รังขวาญอย่างหมอนี่มันน่าจับทำเมียให้สาสมจริงๆ  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

tigereac

ลุงพลในที่สุดก็อดใจไม่ได้นะเป็นคนดีไม่เท่าไรเอง แล้วนายเจมส์จะหลงเฟิร์นไม๊เนี่ย

่jk_th_3710

หมอพลอยดูขัดขืนลุงแกมากกว่าเมียคนอื่นสุดๆแล้ว หมอจะเสร็จลุงอีท่าไหนน้อ ลุงยังไหวแน่ใช่มั้ยจะไปเติมน้ำให้น้องพิมมี่เนี่ยเป็นห่วงลุงจัง ส่วนเจมส์สงสัยถูกจุดแล้วความจะแตกมั้ยว่าเฟิร์นไม่ซิง

longman_44

art18623

ลุ้นเลยครับว่าถ้าลุงพลแกรู้เรื่องใบเฟิร์นจะเป็นยังไง (หลังๆนี่อ่านแล้วทำให้อยากอ่านต่อเลยครับว่าเนื้อเรื่องต่อไปของแต่ละสาวจะเป็นยังไง ลุ้นได้ทุกตอนจริงๆ)