ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 26, 2017, 12:44:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iammaa

มาสามคู่เลย.....
สงสัยโดนัทได้แยกออกไปอีกคู่แน่เลย

sultant

มารวดเดียวสามคู่เลย สุดยอดจริงๆ ว่าแต่หนุ่มเจมส์ไก่อ่อนเกินไปมั้ย สงสัยต้องให้เฟิร์นติวเข้มซะแล้ว

peddo

น้องเฟิร์นดูงุ่นง่านจนเสียกิริยาเลยนะครับ แต่ก็ดี ให้เจมส์รู้จะได้ตัดสินใจได้ว่าจะเอาเฟิร์นอยู่หรือเปล่า ถ้าไม่เอา เธอคงต้องกลับไปหาลุง แต่ถ้ายังเอา ลุงยุ่งแน่ เพราะเจมส์ต้องกลับไปหาลุง และยังมีคนในเครื่องแบบอีกคนคือแฟนอุ๊ ผมว่างานหนักกว่าบิ๊กหลายเท่า นอกจากยาโด๊ป คงต้องเตรียมอีกหลายขนานครับ ขอบคุณครับ

........................
อั๊ยยะ ::HeyHey:: มาตราฐานการรีพลายเยี่ยมเสมอขอชมคะ +2 money

allapon

โดนัทจะเปลี่ยนใจหรือเปล่านี่ นาถเล่นซะงอมเลย

armsmartmai

สะใจตอนเดียวได้ถึง3คู่เลย เมื่อถึงคิวบอสใหญ่ลุงพลต้องจัดหนักให้คุ้มค่าสมการรอคอยนะครับ

เคียว

ผมเชียร์ให้มีฉาก 5:1 เลยดูว่ายาลุงมันจะดีจริงไหม หรือลุงจะสลบคาอกใคร

savana911

midnightblusie

ทุกคู่ เสียวได้ใจจริงๆครับ แน่นไปด้วยอารมณ์ครับ ขอบคุณครับ

naisomyom

ชอบให้มีคราม่า สลับฉากเสียวครับ ลุ้นว่าตอนหน้าน้องอุ๊จะโดนยังไง

oddsk

achuya

ขอบคุณผู้แต่งมากครับ หนูเฟรินนี่สุดยอดจิงๆ ลุงพลทำใจแตกหมดเลย

7946410

ใบเฟริน์สอนเสียวให้เจมส์จนน้ำแตก ส่วนพิมมี่ก็มีเซ็กส์ลุงพลโดนประตูหน้าประตูหลัง เสียวจนน้ำแตกในอีก  สองสาวนาถและโดนัทเล่นตีฉิ่งกัน เพราะไม่มีหนุ่มให้เล่นเสียวด้วย

chocochoco

ใบเฟิร์นนอกใจลุงจนได้ แต่ก็นะ ลุงมันร้าย รอติดตามตอนต่อไปครับ ::Thankyou::

man5252

หนูโดนัทหายเครียดเลย สงสัยจะสดชื่นกว่าเดิมอีกน