ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนนสาวออฟฟิต 12

เริ่มโดย reak, ธันวาคม 27, 2017, 02:22:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

แนนหันมามองช่างแล้วก็หันมามองผม ก่อนจะพยักหน้า บอกคราวที่แล้วพี่เค้าขอลองยัดหีแนนดูว่าเข้าได้รึเปล่า เล่นเอาแนนเดินขาถ่างกลับบ้านเลย ผัวเกือบจับได้ ว่าแล้วช่างก็เอารูปให้ผมดู เป็นแนนที่กำลังโดนลูกน้องช่างเอาควยปลอมใหญ่ยักนี่ยัดหีอยู่หลายภาพ ตั้งแต่เริ่มแหกหี เอาน้ำลายป้าย ทาวาสลีน จนปลายควยปลอมเริ่มแหวกหีแนนเข้าไปจนได้ ผมมองดูรูปแล้วแนนคงจะเจ็บมากกว่าเสียว มีอ้าปากกว้าง หลับตาปี๋ คิ้วขมวดทุกภาพ จนมีภาพหลังๆทีหัวควยปลอมมุดเข้าหีแนนจนได้ แนนถึงกับร้องไห้น้ำตาไหล มีภาพที่ถ่ายตรงหีแนนที่กำลังอมหัวควยก็เห็นมีเลือดไหลซึมออกมา แล้วช่างก็ปิดรูปไป แนนเองก็เหมือนทำท่าลังเลอยู่พักนึง จนช่างเอาเบียรให้กินอีกทีนึงแล้วบอกเอาแบบเดิมละนะ โชวให้ผจก.มึงดูหน่อยว่าควยใหญ่ยักษ์นี่มันเข้าหีมึงยังไงอีแนน แนนมองผมทีนึงก่อนจะบ่นๆ กูกลับบ้านหีโบ๋วอีกแล้ว แค่เอาเข้าให้ดูก็พอนะ ช่างบอกเออเร็วๆ พวกกูอยากลุมเย็ดมึงจะแย่แล้ว รีบๆยัดเข้าหีมึงได้แล้ว แนนก็เดินไปหยิบขวดวาสลีนกับควยใหญ่แล้วเดินขึ้นเตียงไป แล้วนั่งพิงหัวเตียงแหกขากว้างเป็นรูปตัว M ุ ก่อนจะเทวาสลีนใส่มือแล้วไปลูปที่หัวควยปลอม ก่อนจะเทอีกทีมาป้ายที่ปากรูหีจนมันแผล็บ ผมเองดูไปใจระทึกไป เพราะถึงมันจะเคยเข้ารูหีแนนมาก่อน แต่ที่แน่ๆมันใหญ่กว่ากำมือผมแน่นอน แนนเองก็มองผมไปยิ้มไป บอกว่าถ้าหีแนนหลวมห้ามบ่นกันนะ แล้วก้ค่อยๆเอาควยถูปากรูหีรูดขึ้นลงไปมา ช่างก็คอยถ่ายภาพไปบอกนั่นละๆ สวยๆ แล้วก็เริ่มให้แนนแหกหีออกกว้างๆก่อน แนนก็เอา2นิ้วแหกจนเห็นเนื้อหีแดงๆ แต่ช่างบอกไม่ใช่ ให้เอา2มือแหกหีให้เห็นรูกลวงๆโบ๋วๆข้างในเลย แนนร้องอ๋อ ก่อนจะวางควยปลอมแล้วเอา2มือแหกหีตามที่ช่างบอก พอแหกไปแนนก็ถามช่างไปว่าเห็นยัง รูหีแนนโบ๋วยัง แล้วก็หันมาถามผมว่าเห็นมั้ยว่ารูหีแนนโบ๋วอะ ผมเองก็พยายามมองจนช่างบอกว่าเห็นแล้ววะอีแนน คราวก่อนรูหีมึงโบ๋วเท่านิ้วก้อย ตอนนี้แม่ง4นิ้วก็ยัดได้สบายเลยมั้ง แนนก็บ่นตอบเพราะพวกพี่นี่ละทำหีแนนกลวงโบ๋วแบบ นี้อะ ยังจะมาว่าหีแนนอีก เล่นกันซะขนาดนั้น พวกช่างก็พากันขำๆที่แนนบ่น ก่อนจะบอกให้เริ่มยัดควยปลอมได้แล้ว กำลังลุ้น แนนก็เอื้อมมือนึงไปหยิบควยปลอม อีกมือเอานิ้วแยงรูหีไป3นิ้วเข้าๆ ออกๆ อยู่สักพักก้เอาปลายควยปลอมจ่อปากรูหี ก่อนจะบอกให้พวกผมคอยดูดีๆนะ จะเอาเข้าหีแล้ว ผมก็กลืนน้ำลายลงคออึกใหญ่ พอหัวควยเริ่มแหวกเข้าไปในกลีบหี แนนก็หันมามองตาเยิ้ม ก่อนจะค่อยๆกดควยปลอมลงไปในหีอีกทีละนิดๆ พวกผม5คนจ้องมองดูหีแนนอมควยปลอมจนหัวแทบจะชนกัน เห็นหีแนนยู่เข้าไปตามแรงกด จนเกือบครึ่งหัวควย แนนหยุดเป่าปากยาว ก่อนจะชักควยปลอมออกเอาวาสลีนป้ายหีกับหัวควยปลอมอีกรอบ แล้วเอามือแหกหีกดควยปลอมเข้าไปใหม่ ทีนี้รู้สึกเหมือนมันเข้าง่ายกว่าเดิม แนนเองก็กดลงไปเรื่อยๆจนมิดถึงเงี่ยน แล้วก็หันมามองพวกผมเป่าปาก ว่าโคตรแน่นเลยอะ ตึงรูหีไปหมด ผมเองก็จ้องรูหีแนนที่อมหัวควยตาค้าง ไอ้ที่อันใหญ่เท่าหมัดผมมันเข้าไปในรูหีแนนได้แล้ว พอแนนหยุดได้พักนึง ช่างก็บอกให้แนนชักควยปลอมออก อยากดูรูหีแนนจะอ้ากลวงโบ๋วกว่าเดิมป่าว แนนบ่นว่ากว่าจะยัดเข้าได้แทบตายให้เอาออกอีก แต่มือก็ค่อยๆดึงควยออกมา ผมมองเห็นปากรูหีกับกลีบหีกลีบแตดของแนน ยื่นตามออกมา จนกระทั่งหลุดออกมาดังบ็อค สภาพหีแนนเป็นอย่างที่ผมคิด รูหีอ้ากลวงโบ๋วแบบไม่ต้องแหก น้ำหีไหลเยิ้มตามออกมา ปากรูหีที่เคยเต่งตึงถึงกับย่นเลยทีเดียว ช่างถ่ายอีก4-5รูปแล้วถามแนนเป็นไงบ้าง แนนบอกว่าโล่งเลย ขมิบหีไม่ได้เลยตอนนี้ มันรู้สึกว่ากลวงโบ๋วไปหมด ช่างลองเอานิ้วยัดไป4นิ้ว เห็นว่ามันเข้าไปในหีแนนง่ายๆ พอช่างทำท่าจะยัดเพิ่มอีกนิ้ว ผมเลยรีบบอกว่าอยากเห็นแนนใช้ควยปลอมอันใหญ่นี้แยงหีจนน้ำหีแนนแตกดีมั้ย ช่างบอกว่าเออวะอยากเห็นเหมือนกัน แนนบอกไม่ไหวหรอกแค่หัวควยก็แน่นจนขยับไม่ได้แล้ว เกิดให้แยงเข้าแยงออกอีกพอดีละหีแนนพังจิงๆแน่ ช่างเลยบอกให้แนนลองดูก่อน แนนก็อิดๆออดๆแต่ก็ทำตาม เทวาสลีนป้ายที่หัวควยปลอมกับปากรูหีอีกรอบ ก่อนจะจับควยปลอมยัดอีกที ทีนี้แนนออกแรงกดทีเดียวก็มิดไปจนถึงเงี่ยน ก่อนจะหยุดมามองพวกผมแปปนึงแล้วบอกว่าทำไมรอบนี้เข้าง่ายอะ ผมเลยบอกงั้นแยงหีเลย ลองดู แนนมองผมบอกอืมๆ ก่อนจะดึงควยปลอมออกมานิดนึงแล้วกดเข้าไปใหม่ ทำซ้ำๆอยู่สักพักก็เริ่มไหลเข้าออกง่ายๆ มีเสียงน้ำแจ๊ะๆ แนนเองก็คงเริ่มเสียว ดึงยาวออกมามากขึ้นจนหัวควยหลุดออกมาจากรูหีแล้วยัดเข้าไปมิดเงี่ยนทันที ผมเห็นแนนเองก็คงเริ่มไม่ไหว กัดปากซีดยาวๆ เริ่มแอ่นเด้งหีขึ้นสู้ มือก็สาวควยปลอมแรงขึ้น เสียงน้ำหีก็ดังแจ๊ะๆมากขึ้น กลีบหีที่เคยตึงยื่นออกมาตามควยปลอมก็เริ่มไม่ยื่น เหมือนว่าหีแนนหลวมมากจนมันเข้าออกง่ายขึ้น แนนเองสาวควยปลอมได้อีกสักพักก็ไม่ไหว ร้องอ๊ายๆเสียงดัง ก่อนจะชักควยปลอมออกจากรูหีดังบ็อค ตัวเกร็งกระตุก ฉี่แตกก่อนจะนอนหงายท้องลงไป ผมเองยืนตะลึงควยแข็งกลืนน้ำลายลงคออยุ่อึกใหญ่ๆ เท่าที่ดูแนนแยงหีเมื่อกี้ มันไม่ได้เข้าแค่หัวควยแน่นอน แต่แนนแยงหีไปลึกมากจนเลยครึ่งอันแน่นอน ผมหยิบควยปลอมที่มีน้ำเยิ้มออกมาวันกับแขนตัวเองอีกที มันยาวจนอีกนิดเดียวแตะข้อศอกผม แนนยัดไปได้ลึกขนาดนั้นเลย ช่างถ่ายรูปหีแนนที่หมดสภาพ ปากรูหีอ้าขมิบไม่ได้อีกพัก ก่อนจะเอาเบียรให้แนนกินแล้วเริ่มบรรเลงเซ็กหมู่กันอีกรอบ คราวนี้จัดกันเต็มที่ แนนเองก็สู้ไม่ถอย ทั้งหี ตูด ปาก ผมเองก็เงี่ยนสุดๆมีแต่ความสะใจ ต่อปลอกยาวเพิ่มอีก2นิ้ว จนแนนถึงกับบ่นจุกๆอยู่พัก ก้เล่นกระแทกหีกระแทกตูดได้ตามปกติ เราเล่นกันตั้งแต่3ทุ่มกว่าจนถึงเที่ยงคืน โทรสับผมก็ดังขึ้น เป็นน้องยีนที่โทรมาตาม ผมเลยเดินไปขอคนที่กำลังขย่มตูดแนนอยู่ว่าจะกลับแล้วขออีกรอบ มันเลยเดินออกไปกินเบียร์รอ ผมเอาควยจ่อรูตูดแนน นึกในใจ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เลยเปลี่ยนรูมากดเข้าที่รูหีแนนที่มีควยของอีกคนนึงคารูอยู่แทน พอกดหัวควยมุดเข้าได้ปุ็บผมก็ดันควยเข้าแบบทีเดียวมิดด้ามปั๊บ แนนสะดุ้งเฮือกหันมามอง แล้วบ่นว่าผมชอบเล่นอะไรแปลกๆ มันแน่นหีมากรู้มั้ยไม่เคย2อันในรูเดียวแบบนี้ ผมไม่สนใจเร่งซอยเน้นกระแทกปั๊บๆพร้อมกับอีกคนที่คอยเด้งควยสู้ในรูเดียวกัน ช่วงที่กำลังสาวควยอัดหีแนนมันๆ ช่างก้บอกให้หยุดก่อน แล้วให้ผมนอนก้นชนกันกับอีกคน จับควยตั้งคู่แล้วให้แนนจับยัดรูหีทีเดียว2อัน แนเองก็บ่นๆแต่ก็ทำตาม พอกดจนมิดด้ามก้เร่งโยก บด คลึงกระแทกเต็มที่ ปากก็ร้องครางตลอดเวลา ผมเองก็เด้งสู้ได้สักพักช่างก็ขึ้นมาคร่อมที่ตูดแนน บอกให้แนนหยุดก่อน แล้วสิ่งที่ผมอยากลองก็เกิดขึ้นอีกรอบ ช่างค่อยๆกดควยเข้าไปในรูตุดแนน จนเกือบมิด กลายเป็นแนนโดนทีเดียว4ควยพร้อมกัน หี2ควยตูด1ควย ปาก1ควย ผมมองหน้าแนนที่หันหน้ามาทางผม คงจะเจ็บน่าดู แต่คงเป็นเพราะผลของยาปลุกเซ็กที่กินเข้าไปเลยยังรับไหวอยู่ ดูจากเวลาแนนโดนท่านี้มาเกือบ10นาทีแล้ว ผมเองก็ไม่ได้เสียวอะไรมากมายเพราะแนนไม่มีแรงยกก้นขึ้นสาวควยแบบทีแรก มีแต่ช่างที่กระหน่ำกระแทกตูด กับอีกคนที่สาวควยเย็ดปากแนนบนหัวผม ผมเลยเอื้อมมื้อลงไปบี้เม็ดแตดแนน อีกข้างก้ขย้ำนมเล่นหัวนมแนน แนนเองก็คงเสียวถอนปากออกก้มมามองผมแป็ปนึงแล้วหันไปดูดควยต่อ สักพักแนนก็เกร็งมือจิกบนอกผม ขมิบหีขมิบตูดรัวๆ ตัวสั่นเป็นจังหวะ แล้วก็ล้มนอนลงทับตัวผม คนที่เย็ดปากอยู่ก็รีดน้ำควยใส่บนหัวแนน ช่างที่กดตุดแนนอยู่ก็ชักออกมารีดใส่ก้นแนน อีกคนที่ว่างทำทาจะเข้ามาเย็ดตูดแนน ผมเลยบอกว่าขอกลับก่อน ดึกมากแล้ว ถามแนนว่าไหวป่าวจะไปนอนด้วยกันกับผมมั้ย แนนมองผมตาปรือๆ บอกไหวๆ ผมเลยบอกงั้นเช้าเดี๋ยวซื้อโจ้กมาให้กินนะ แล้วเดินหยิบถุงยางขอบตาแพะติดมือไป2อัน พอเดินออกมารอลิฟต์ ก็ยังได้ยินเสียงแนนครางดังออกมาจนถึงนี่ ผมส่ายหัวก่อนจะกลับบ้านรีบไปจัดน้องยีนอีกรอบ น้องยีนพอโดนถุงยางขอบตาแพะไปถึงกับดิ้นพล่าน น้ำแตกหลายที ถี่ๆเยอะมากแบบครั้งก่อนที่เคยไปลุมเย็ดด้วยกันกับจอยเลยทีเดียว บอกผมว่าสุดยอดมากเลยคะคุณผัว ผมยิ้มๆ ก่อนจะนอนกอดน้องยีนแลัวหลับไป............

2kidding

johnywalker

แสดงว่าแนนเองก็เคยคิดหรือเคยดู double in hole มาแล้ว
คงสมใจอยากน้องแนนแล้วคราวนี้
เอามือยัดได้นี่ ฝรั่งเองยังร้องเลยนะ

devilzoa

Nattanan Tst

สมการรอคอยครับ สนุกมากเลย อยากเจอแนนที่ทำงานอีกสักที น่าจะสนุกดี

sixdevil7

เจอขนาดนี้กลับบ้านผัวจะรู้ไหมเนี้ย....ขอบใจมากครับ

amtorff73

แนนร่านขนาดรับได้สองดุ้นพร้อมกันขนาดนี้ ถ้าผัวจับได้นะ บ้านแตกแน่นอน

jackboston

conx96857

26916