ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยังคงรออ่าน NTR Line Chat

เริ่มโดย padarling01, ธันวาคม 29, 2017, 03:34:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

padarling01

ยังคงรออ่าน NTR Line Chat ครับเพราะเนื้อหาถูกใจผมมากคาดว่าอนาคตคงมีครบทุกแนวน่าติดตามมาก..ผมไปอ่านเจอมีเว๊บนึงมีนักเขียนบางท่านเลียนแบบทำเนื้อหาลักษณะคล้ายๆกับของคุณ  mikoto2288 คิดว่าคุณ  mikoto2288 คงรู้จักเว๊บนั้นแน่ๆ..แต่ยังไงผมก็ยังเป็นแฟนของคุณไม่เปลี่ยนแปลงเพราะชอบลีลาการเขียนที่เวลาคนเราเงี่ยนมากๆ..คำตรงๆต่างๆมันจะุถูกระบายออกมาตามอารมย์ที่พาไป..ยังไงปีใหม่นี้ผมคงได้เสพผลงานของคุณนะครับ

mikoto2288

ผมmikoto2288นะครับ

line chat ตอนต่อไป ผมจะลงหลังปีใหม่ละกันครับ

ส่วนเรื่องที่มีท่านอื่นนำเสนอเรื่องราวแบบผม ผมยินดีนะ อยากให้มีคนทำเพิ่มขึ้นมาอีกเยอะๆ กำไรคือคนอ่านครับ(เว็บไหนผมไม่ทราบเลย รบกวนท่านpadarling01หลังไมค์บอกผมทีนะครับ)

ขอบคุณสำหรับทุกๆท่านที่ติดตามเรื่องline chat ทั้งหน้าเว็บและบางคนที่PMมคุยเล่นนะ(pmมาคุยเล่นได้ครับ ผมไม่ดุ)

ขอให้ทุกๆท่านที่อ่านมีความสุขกับวันหยุดช่วงปีใหม่ครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

p2hw pfhw

ขอบคุณมาก ๆ ครับ ปูเสื่อรอติดตามอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

p2hw pfhw

ว่าแต่คุณ mikoto2288 ชอบแนว NTR ใช่ไหมครับ ผมมีมังงะเรื่อง  Netoraserare วาดโดย อาจารย์ Shikishiro Konomi มาแนะนำครับ ผมว่าตื่นเต้นดี ลองหาดูนะครับ (ป.ล. ถ้าเคยอ่านแล้วก็ขออภัยด้วยนะครับ)

beeriero

หลังปีใหม่จะตั้งตารอเลยครับ แล้วก้ออยากรู้เหมือนกันครับว่าเว้ปไหน
สุดท้าย สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ ขอให้คุณ mikoto2288 คุณ padarling01 และพี่น้องชาวเว้ป x ทุกคน
เฮงเฮงรวยรวย ยาวยาวใหญ่ใหญ่ อึดอึดทนทน กันทุกคนครับ

Original Pom

รอครับรอ รอมานานแสนนาน จะได้ชมผลงานแล้ว เย้ๆ

boonchoke k

ถ้ากลับมาลงอีก รบกวนสมาชิกที่รอคอยคุณ mikoto รบกวน comment ให้หยาบคาย รุนแรง ด้วยนะครับ เพราะจะได้เป็นแรงบัลดาลใจ ในการลงต่อไปเรื่อยๆ ทุกคนช่วยกันด้วยนะครับ

sathapanikza [email protected]

ผมก็ยังคงรอติดตามเหมือนเดิมน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับที่จะนำผลงานมาให้ติดตามกันต่อ

minmomo

ช่วยpmมาหน่อยคับเว็บที่แต่งแนวเดียวกับท่านmikoto2288 อยากลองอ่านแนวนี้อะครับ

spydarwind

ยังคงรอติดตามเช่นเดียวกันนะครับ