ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 44 : น้องนาถพาซวย

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 31, 2017, 05:39:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dikky

หมอพลอยไม่น่าไปยุ่งกับมารเฒ่าอีกเลยนะครับ

tdt14023

ใจจริงก็อยากให้ลุงพลจัดการหมอพลอยให้เสร็จๆไปเลยก็ดีนะครับแต่ผลว่าระดับหมอพลอยคงไม่เสร็จลุงพลง่ายๆแน่ๆกลัวว่าลุงพลกว่าจะได้จัดการหมอพลอยจะต้องเข้าไปนอนเล่นในคุกเสียก่อนนะซิครับมันต้องมีเหตุทำให้หมอพลอยมารักลุงพลเราบ้างซิน่า

sofee

เนื้อเรื่องพลิกไปมาได้ตลอดเลยครับ เดาไม่ถูกจริงๆ
หมอพลอยอาจจะรอด ลุงพลอาจจะซวยก็ได้

pakykit

ต้องตอบแทนหมอพลอยให้สาสม หนักๆ นานๆ เน้นๆ

saka2520

ลุงพลคนเดิมกลับมาแล้วว ::Fighto::  ผมละงงกับตรรกะน้องนาถหน่อยๆอ่านละขัดใจนิดๆ  แต่ก็นะเพื่อผูกเรื่องมาทางนี้ก็พอเข้าใจได้ ::Grimace::

babbom

หนูนาถนะหนูนาถ ต้นเหตุทำให้ลุงพลต้องกลับเข้าสู่ดาร์คไซด์ ซะนี่

playnut

อยากเห็นหมอพลอยโดนแล้ว  ขอบคุณมากนะครับผมอ่านทุกตอน  ขอให้พี่มีสุขภาพดีและมีความสุขตลอดปีรวมถึงผู้อ่านทุกท่าน   พี่อย่าหายไปนานนะผมคิดถึง

gritkin

เพราะความอ่อนต่อโลกนี่เเหละ เลยทำในสิ่งที่ผลที่ตามมาคาดเดาไม่ได้ เเย่เลยงานนี้ จะกลับเป็นคนดีเเล้วเชียว เเต่ก็โดนเพราะเรื่องนี้จนได้

pinmonkey

บอสใหญ่เสร็จแน่ เพราะตามติดลุงเหลือเกินเลยไม่รอด ขอบคุณมากครับ

nsrichantamit

097898117

ลุงแม่งก็นะทำอะไรไม่เคยระวัง ส่วนเรื่องนี้ก็ซวยจริงโลกกลมเกิน ไปห้างอื่นไม่เป็นเหรอลุง

cdx

ส่งท้ายปีเก่าได้สวยงามครับท่าน ตอนต่อไปคงเป็นของขวัญปีใหม่ที่ทุกคนรอคอย

dryice32

hanabombam

ต่างคนต่างอยู่ ก็ดีอยู่แล้ว หาเรื่องใส่ตัวแท้ๆ หมอพลอยท่าจะรอดยาก ท่านผู้เฒ่าเอาจริงแล้ว

attawit2524

สวีดัด สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบคุณตอนใหม่ของขวัญปีใหม่จริงๆครับ