ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

destoryer

poraset

อื้อหือ สอนบทเรียนทั้งภาคทฤษฎี ทั้งภาคปฏิบัติให้ลูกเลยนะเนี่ยพ่อเลี้ยงคนนี้

civil2

แค่อ่านรายละเอียดลูกแต่ละคนนี่ก็ของขึ้นละครับ ขอติดตามนะครับ

mrgreen

ฟิลพ่อเลี้ยงอ่านแล้วเสียวมากคับแถมพระยาเทครัวอีกยาวไป

pazzini

knightmoon

น่าอ่านจริงๆครับ แนวนี้ ลูกเลี้ยง 4 คนด้วยอีก น่าสนใจว่าจะจัดกันหมดบ้านไหม 555555

somtab

~De[@]tH_[N]oTe~

::JubuJubu:: เมียขวัญให้ความร่วมมือดีจังเมียในฝันเลยนะเนี้ย  ::DookDig::

mcgide

แค่ลูกสาวคนแรกก็ขนาดนี้แล้ว
คนอื่นๆรับประกันมันแน่

somc217

iceiceice

::WooWoo:: ::WooWoo::ขอลองอ่านก่อนพึ่งตอนแรกยังไม่รู้เนื้อหา ตอนต่อไปว่ากันใหม่ อิอิ

Private Private

lux666

อายุ 68 เมีย 1 ลูกเลี้ยง 4 จะไหวไหมเนี้ย กลัวจะหัวใจวายคาเตียง ::Yes!::