ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nickeezz

สุดยอดครับผม ตามหาแนวนี้อ่านมาสักพักล่ะครับ ขอบคุณครับ

zazamak

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ บรรยายได้เห็นภาพเลย ต้องขอสมัครเป็น FC ด้วยแล้ว
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

oymfoyp00

zeenspace

::Glad::เนื้อเรื่องชวนติดตามต่อจริงๆ สงสัยคุณพ่อจะพาดเรียบทั้งบ้านแน่ๆเลย โฮะๆๆ

suriyamahajit

doctorchit

เรื่องแนวนี้อ่านแล้วเพลินดีครับ ขอบคุณมากครับท่านผู้แต่ง
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

atomicbear

พ่อเลี้ยงคนนี้คารมดีจริง ๆ กล่อจนลูกเลี้ยงยอมให้สอนประสบการณ์เสียว

Boy Chaisong

คารมคนแก่นี่เนาะ มีลูกสาวตั้งสี่คนแหน่ะเสร็จตาบุญส่งหมด

badboy2522

ขอบคุณครับ เจอลีลาการหยอดพ่อบุญธรรมเข้าไป เลยต้องเปลี่ยนเรียกพ่อเป็นผัวแทนเลย ::Ahoo:: ::Ahoo::

surachet1994

สนุกทุกตอนเลยครับ ขอบคุณครับ

•====================================•
9/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 9/3/2561 ~9/9/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=193217.msg786150#msg786150

kamic

bhrsuj Bgstngs

ryu