ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วัธน์กวี

เอาละซิสองข้อหมอกจะทำได้มั้ยต้องตามต่ออ่านเพลินเลยงานนี้

place

ชอบแนวนี้มากๆ ขอบคุณมากๆครับ รอลุ้นน้องหมอกอีกคน อิอิ ชอบมากๆครับ

pipopnanat

::Glad::น้องหมอก ได้บำบัดแบบนี้ สงสัยบานแน่ๆ แต่ก้อดีครับจะได้เลิกยาซะที  คุณเป็นพ่อเลี้ยงที่ดีมากครับ

lert

แล้วหนูจะรู้ว่าพ่อรักและหวังดันกะหมอก อิอิ

pompan

มโน สกลนคร

พ่อเลี้ยงนี่เจ้าเล่ห์ไม่ใช่เล่นมีการต่อรองเสียด้วย
อย่างนี้ลูกหมอกก็เสร็จโจรนะสิ