ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน ผู้ชายไทยมีน้อยใช้สอยประหยัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:00:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dom Bangkok

ถ้าไม่ไหว รับสมัครคนช่วยไหมครับ กลัวจะไม่ทั่วถึง

sun_307

Nut Tri Nut

jibxonly

มีเมียเยอะแบ่งมาให้ผมบ้างได้นะ แบบอยากช่วยอะครับ

xonly-1454

คนต่อไปคงจะเป็นมิน  มุกน่าจะเป็นคนสุดท้าย  แต่ทุกคนคงท้องหมด  สรุปว่า เมียคนลูกคน (เมีย 5 ลูกก็ 5)  ฮ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

mardee dee

ได้ลุ้นอีกแล้วตาเฒ่าหำโต้นเอ้ย ได้กินของดี ก็อยากกินอีกเนอะ ไม่เป็นเรามั่งน้าา

tontantc13

ได้เพิ่มอีกหนึ่งเดี่ยวคงมีมาเพิ่มอีกคนสองคนอย่างแน่นอน

air111fox

ได้แซนวิชกับสาวๆ หลากหลายรูปแบบซะด้วยน่าอิจฉาจัง

aspongx

Pigdavil

Petty Pig

BuffFun

สนุกจนหยุดอ่านไม่ได้ ลุ้นว่ารายต่อไปจะเป็นยังไงครับ