ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน จะขอจัดตั้งฮาเร็มกับเมียใหม่

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ayiraj2408

WACHIRA SAKAEW

ost

ขอบคุณครับ ก็น่าคิดนะทั้งเรื่องมิน และเรื่องที่มินเจอว่ามีอะไรแอบแฝงอยู่

อิทธิพล ทบชา

prsclub

คิดว่าแฟนสาวมินคงๆปมีเอี่ยวเรื่องยักยอกเงินด้วยแหระมั้ง   ถึงได้ยอมเออออไปกับเจ้านายให้มาทำแบบนั้น

solomon1977

ตาเฒ่านี่มีฝีมือจริงๆเหมาหมดทั้งครอบครัวเลยเนี่ยแถมแต่ละคนสมยอมทั้งนั้นเลย พระยาเทครัวในตำนานชัดๆครับแบบนี้

shinosuke

Jou Mushi

barrybella

เป็นกำลังใจให้ท่านฝ่าฟันไปถึงตอนห้ารุมหนึ่งนะครับ น่าจะซีดเซียวแหงๆ  ::Horror:: แต่งได้เยี่ยมไปเลยครับ

สหายใบไม้ขม

pinmonkey

ทั้งสาวใหญ่สาวน้อยเสร็จเราหมด นี่แหละความสุข ขอบคุณมากครับ

kittaphot007

songsak

ถึงเวลาช่วยน้องมินอีกคนแล้ว ฮาเร็มน้อยๆกำลังมาเลย

attawit2524

อุต๊ะ นึกว่าจะเซอร์ไพรส์แม่ แต่นี่แม่มีเซอร์ไพรส์กลับ ท้อง5เดือน ::Thankyou::