ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน จะขอจัดตั้งฮาเร็มกับเมียใหม่

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flexihop

lnwsa

upperbound

จากชื่อตอน สงสัยได้เพิ่มอีกแน่นอน มันส์จิงๆ .... ขอบคุณที่แต่งมาให้ได้อ่านคับ

por774

gamemer

มาปรึกษาพ่อนะดีแล้วพ่อจะได้สั่งได้สอนได้ท้องไปเหมือนๆกันทั้งบ้าน 55555 ::Bloody:: ::HoHo::

olemantu

วางแผนเป็นขั้นเป็นตอนเพื่อเปิดฮาเร็ม..คราวนี้ก็จะได้มีใช้อย่างเต็มที่ตลอดเวลา คนหนึ่งพักใช้อีกคนหนึ่งแทน 55

Mamotaro Musashi

รู้สึกว่าพระเอกของเราจะราบรื่นกับการได้ลูกบุญธรรมเป็นเมียนะครับ(แค่ส่งสัย)
ส่วนภรรยา คนสวยหายไปไหนเอ่ย อิอิ

peddo

ขวัญชมหรือด่าเนี่ย ลิ้นยังกับหมา อย่างนี้ต้องเจอท่าหมากลับ เพราะคงอุ้มไม่ไหว ท้องใหญ่แล้ว สองคนที่ทำงานแล้เหมือนจะยาก แต่เอาเข้าจริงคงไม่พ้นมือ ขอบคุณครับ

XYZ

พี่สาวคนโตจะโดนปักธงละ อย่างงี้ฮาเร็มก็ใกล้จะครบแล้วสิ

ขอบคุณครับ ::Glad::

7946410

แม่ขวัญลูกท้องกับลูกสาวมิ้นต์ก็ท้องอ่อน นอนร่วมรักกันกับพ่อเลี้ยงได้ เสียวสุด ๆ

airfoxus

มีลูกเลี้ยงสวยๆหลายคนแบบนี่ต้องจัดการให้หมดครับยังเหลืออีกสองสาวต้องเทครัวให้เรียบ

tetete

คุณพ่อสวมบทอัศวินช่วยมินแบบนี้ มินไม่รอดไปไหนแน่ๆครับ

jinpin

choko13

555555555+
ขอเมียไปเอาลูกสบายล่ะ
ถ้าเป็นเรื่องจริงสงสัยโดนถีบ