ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

isara

แวะมาขอบคุณผู้แต่งก่อนอ่านครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับความบรรเทิงที่มอบให้

yak7384

yak7384

chat2519

ขอบคุณครับ

•====================================•
20/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เคยโดนแบนมาแล้ว
เปลี่ยนอุปรณ์มาใหม่ชื่อเดิม แต่ไม่สนใจกฏ งั้นแบนตลอดชีพละกัน
{ 20/1/2561 }

•===============================================•

Pong Sak

ไม่ได้มาแค่เอานะครับยังมาช่วยแก้ปัญหาให้ด้วยนับว่าเยี่ยมครับ

Paragraph<BB>

เจ้านายกะแฟนเลวจริงจัดให้หนัก กำลังสนุกเลยจะจบแล้วหรอเนี่ย

eternal6969

โผบทของมินเข้มนะเนี่ยจากเรื่องสบายๆของน้องๆในบ้านนี้แบบเทียบไม่ได้เลย

ชอบเรื่องนี้นะครับหลายอารมณ์ดี

Adriano

ขอบคุณมากจ้า จัดลูกเลี้ยงครบเซ็ทแล้ว หวังว่าหน้ากากกะเพรา บร๊ะเจ้ายอดนักเขียน จะมีเพื่อนลูก หมุนเวียน มาเปลี่ยนบรรยากาศเพิ่มเติม

darkguy

ชอบสำนวนการใช้ภาษามากครับ ตัวพล็อตเรื่องก็เร้าใจสุดๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ 

Petty Pig

ดูแล้วนอกจากเอาเก่งแล้วทุกคนที่เอาต้องให้ท้องหมด หุ หุ

momonji

สุดท้ายน้องมินก็ไม่รอด โดนพ่อเลี้ยงntrแน่นอน  ::Bloody::

sp502

น้องมินโดนซะแล้ว กวาดเกือบทั้งบ้านแล้ว ต่อไปก็จัดการคนที่สี่ต่อ

automilo

มุกจะเอาตัวเข้าไปเสี่ยงรึป่าวเนี้ยลุ้นเลยครับ