ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

จะต้องดำเนินแผนโหด จัดการตอนมัน
ข้อหามายุ่งกับ ฮาเร็มในบ้าน

Eldy CR

ผู้หญิงที่ถูกเอาเปรียบคงมีอีกเยอะเราควรจะช่วยปกป้องและให้ความสุขเธออย่างทั่วถึง อิอิ

thongdaeng_skk

ควรจะจัดการกับแฟนมินรวมทั้งนายให้เด็ดขาดและเสียคนเลย

somchat

เป็นไปตามขั้นเลยครับ แถมเริ่มให้ตัวละครใหม่เริ่มมีบทบาทเพื่อปูเนื้อเรื่องต่อ ผู้เขียนวางโครงเรื่องได้สอดรับกันดีมากครับ

lit260499

น้องมินคงเป็นรายต่อไปที่จะโดนพ่อเลี้ยงล่อซินะ มินคงจะได้เทียบกับที่โดนล่อมาแล้วว่าใครจะเก็งกว่ากัน

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เป็นใครก็เสียใจยอมทุ่มเทให้ทุกอย่างแฟนยังจะเอาไปขายอีก

Apisak Bunrotchu

ขอบคุณครับ เรื่องราวเริ่มดราม่าน่าติดตามมากเลยครับสนุกมากๆเลย

RachaXXX

nui06