ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.6%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
259 (44.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 577

karoon

ขอบคุณมากเลยครับที่รีบมาสานต่อ  นี่แหละครับที่รอคอยมานาน  หมอพลอยโดนลุงพลจนติดใจจนได้

thanyawutthiphat nat

สุดท้ายลุงพลก็เหมายกเซต เกบเปนคอลเลกชั่นเลย

suspension

vpmman

pongsap

งานนี้ลุงพลได้เมียเพิ่มอีกคน แต่ไม่รู้ว่าสาวๆจะเอาคืนอย่างไรเมื่อไรรออ่านอยู่

jabrant

tigereac

แล้วแม่เสือสาวโดนัทจะยอมหรือเนี่ย มีหมอพลอยเป็นพี่ใหญ่อย่างนี้

somchai T

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ได้หมอมาเป็นพี่ใหญ่เข้าฮาเร็มสมใจ ถ้ารับศึกพร้อมกันหมดนี่ลุงแกจะล้มชักไปเลยไหมนี่ 55 ขอบคุณสำหรับเรื่องราวที่ยาวนาน จะรอติดตามภาคสองต่อไปครับ

WhiteNagas

สะใจสุด ๆ ฮาเร็มของลุงพล
แอบอยากเห็นหมอพลอยตั้งท้องด้วย

avata

สมการรอคอยกับฉากรับระดับบอสสาวอย่างคุณหมอ และลุงพลที่แสนร้าย เร้าร้อนและรุนแรงได้ใจจริงๆ ขอบคุณครับ

polka2012

อ่านดูแล้วอิจฉาลุงชุมพลแกมากๆเลย โดยเฉพาะหมอพลอยสาวคนล่าสุดก็ยังมีพยศนิดๆยิ่งได้ใจไปอีก..
แล้วไอ้ฉากที่บอกว่าหมอพลอยเป็นพี่ใหญ่ของบรรดาเมียสาวพยาบาลทั้งหลาย..รู้สึกหมั่นไส้จริงๆ.. ::Orz::

xonly-1786

ขอบคุณครับ อิจฉาลุงพลมากๆ ได้ฟันทุกคนที่เข้ามา

มะขาม ป้อม

อิจฉาเสือเฒ่าอย่างลุงพลจริง ๆ มีฮาเล็มเป็นระดับนางฟ้าทั้งนั้น

tetete

รวมพลเมียตาลุง น่าอิจฉาจริงๆ หวังว่าตอนหน้าตาลุงคงไม่โดนเมียๆรวมตัวกันอัดนะครับ