ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 2 แปลไทย By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 05, 2018, 06:52:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackick

เจอเทคนิคการสอนของพระเอกไป ครูพละเลยถึงกับยื่นใบลาออกเลยทีเดียว

strikef.

ขอบคุณครับ อาจารย์ช่วยแบ่งเบาภาระของอาจารย์ใหญ่ได้เยอะเลย แบบนี้ต่อไปได้เลื่อนขั้นไวแน่นอน แต่ยังรอให้ช่วยงานส่วนตัวของอาจารย์ใหญ่อยู่นะครับ 555

tontarn123

BDragonWar

สงสัยพระเอกมันคงแค้นสินะที่ อ.ซาวะทาริ ลวนลามนักเรียนแต่ตัวเองทำไม่ได้ 5555+
BDragonWar

oobenvaoo

baskrub01

พระเอกนี่มันพระเอกจริงๆ อาจารย์ คุริฮาระ สู้ๆๆๆ  ::Thankyou::

Heaven_Helll571

อ.ซาวะทาริครับ มืงพลาดอย่างแรงที่ให้ตัวท๊อปไปที่บ้าน เสร็จแน่ๆ

ryu

เป็นการเอาคืนและสั่งสอนได้เจ็บมาก
โดนเพราะไปทำเค้าก่อนแท้ๆ

xnaja

dint.6424

code47

ลึกๆ แล้วมันอยากให้โดนหรือเปล่า จะได้หาเรื่องหย่าเมีย
ไปมีเมียใหม่ มีอย่างที่ใหนให้เมียใส่ชุดสุดเอ็กมารับแขก

worlord