ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amorn niemgerd

อมร

kazu36

Eldy CR

thongdaeng_skk

ได้มุกโดยไมต้องออกแรงมากนักเพราะหัวหน้ามินปูทางไว้

devilfilm

somchat

เป็นเรื่องราวที่สลับซับซ้อนคาดเดาไม่ได้เลย ผู้เขียนนอกจากบรรยายเก่งแล้วยังซ้อนปมเรื่องได้เยี่ยมมากครับ

lit260499

น้องมุขคงเป็นรายต่อไปซินะ ไม่รู้ว่าจะได้ล่อตอนไหน จวนจะได้เลื่อนขั้นเป็นพระยา แล้วนะ (พระยาเทครัว)

Apisak Bunrotchu

ขอบคุณครับ สนุกมากๆถ้าว่างจากเรียนก็อย่าลืมเขียนเรื่องสนุกๆมาให้อ่านอีกนะครับ