ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่5

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 09, 2018, 02:47:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rewind99

รอติดตามตอนต่อไป....ดูแล้วเหมือยมือตลอดอิอิ

p2hw pfhw

เย้
มาแล้ววววว แต่ที่คุณจูนพิมพ์คำว่า "อยากโดน...ที่ทำให้จูนเกิด" นี่ ฟังแล้วรู้สึกว่าทะลึ่งสุด ๆ เลยนะครับ

p2hw pfhw

โอ ผมว่าพ่อคุณจูนตอนหนุ่ม ๆ นี่ก็คงร้ายไ่ม่เบานะครับ คุณจูนก็คงได้รับยีนพ่อมาเยอะทีเดียว ท่่าทางจะโดนหลายยกเลยหรือเปล่าครับ เพราะพ่อคุณจูนคงอัดอั้นมาตั้งแต่ไลน์แชทชุดก่อน ๆ แล้ว น่าอิจฉาจังครับได้จัดท่า Doggy พลางเอามือขยี้หน้าอกคุณจูนนี่ สุดยอดครับ
รอติดตามตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

sb boy

moobond00123

orbit

เรื่องเสียว น่าติดตาม ขอบคุณนะครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ป๊ามาแล้วเงียบนี่ไม่ต้องสืบเลยครับว่าเพราะอะไร 555

เกิดและโตมาด้วยอันนี้ ตอนนี้ก็ถึงเวลาตอบแทนบุญคุญแล้วหละ 555

pigsan

ติดตามมาตลอด แปลกใหม่ และตื่นเต้น

คุณพ่อไฟแรงจริงๆ แต่ดูจากมุมกล้องแล้ว เหมือนมีบุคคลที่สามเลย

Dragoo

อ่านไปก็ลุ้นไปด้วย ยิ่งตอนท้ายที่จูนเงียบหายไปนี่จินตนาการไปไกลเลย
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Smith Vill

เกิดมาจากน้ำของพ่อแล้วก็มากินน้ำของพ่อ

รอนานมาก ในทีี่สุดมาแล้วว ขอบคุณครับบ

ChaCha Thana

alteisen

สุดๆ NTR ใจไม่แข็งห้ามเลียนแบบ นับถือใจครับ

patroek

รอบนี้ไม่จบแต่รอบเดียวแน่ ผมว่ามันต้องบ่อยมา ถึงขั้นฉีกเลย ยิ่งของคุณพ่อถอกหัวใหญ่ขนาดนั้น ผมว่ามีสดแตกใน แน่นอน รอตอนต่อไปครับ

bantasal