ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่5

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 09, 2018, 02:47:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worawisuth Chalacheebh

zziknoom

ในที่สุดก็มาแล้ว ขอบคุณครับ

HuManNight

รอมานาน แล้วจะรอตอนต่อๆไป จากแฟนคลับท่านนึง

Original Pom

รอคอยมานานแสนนาน ผลงานไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ ชอบคู่ของคุณมากครับ สุดยอดสุดๆ อ่านแล้วตื่นเต้นแทนเลยครับ

Chipper Chaft

มาแล้วที่รอคอยมานานแสนนานนนนนนน ขอบคุณมากๆครับๆ ตื่นดต้นดีแท้

padarling01

เฝ้ารอมานาน...สงสารหีจูนจังดูจากหีของจูนที่ส่งให้ป๊าดูแล้วแคมหีกับโหนกหีของจูนไม่รู้ว่าจะรับควยป๊าไหวไม๊...เพราะหัวควยของป๊าบานใหญ่มากถ้าได้เย็ดหีของลูกสาวไม่รู้จูนจะทำแบบไหน...จูนจะหลงควยป๊ารึป่าวควยที่เคยทำให้จูนเกิดแต่ครั้งนี้ควยดุ้นนี้กำลังจะเย็ดหีลูกสาวตัวเองแล้วป๊าจูนคงจะชอบเย็ดแบบรุนแรงเหมือนที่ป๊าบอกว่าจะเย็ดให้จูนหีแหกเหมือนแม่แสดงว่าตอนเย็ดกับแม่จูนป๊าเย็ดแรงมากนี่ถ้าป๊าได้เย็ดหีจูนซักครั้งนึงพอได้เย็ดครั้งต่อไปผมว่าต่อไปก่อนป๊าจะเย็ดหีจูนคงจะแกล้งจูนตลอดแน่ๆจากที่เอาควยเย็ดหีอย่างเดียวคงจะใช้นิ้วมือของป๊าทะลวงรูหีของจูนจากนิ้วเดียวเพิ่มเป็นสองนิ้วสามนิ้ว

Damrong Jaruphat

ขอบคุณมากครับ รอติดตามอยู่น่ะครับ

river pro

xmanza

รอมาตั้งนานมาซะที ขอบคุณครับ ยังน่าตื่นเต้นเหมือนเดิม

padarling01

โอยยยย...พ่อลูกคู่นี้ขี้เย็ดจริงๆ...บั้นท้ายผายน่าเย็ดมากพ่อก็ขี้เงี่ยนเย็ดได้กระทั่งหีลูกสาวตัวเอง...คงแน่นหนึบอยากรู้ว่าตอนกระเด้าเย็ดหีลูกสาวป๊าพูดอะไรกับลูกสาวมั่ง...พอน้ำเงี่ยนของป๊ากับของจูนลูกสาวออกมาเยอะๆโดนกระเด้าเย็ดจนเป็นฟองเกาะลำควยกับแคมหีจนเป็นคราบขาวป๊าแกล้งถอนควยออกจากหีจูนแล้วรีบก้มหน้าลงไปเลียดูดกินน้ำเงี่ยนที่เกิดจากการกระเด้าเย็ดของสองพ่อลูกรึป่าว

softdrink57

ปกติไม่ชอบแนวนี้นะ แต่สำหรับเรื่องนี้ยอมเลย  ::Orz::

มันสุดยอดจริงๆ

theerawat akasoon

เฝ้ารอมานานมาก ในที่สุดก้อมาจนได้
ขอบคุณครับ ...

krai lek

Shut Up

จูนโหดมาอยากโดนของที่ทำให้ตัวเองเกิด
แถมคุณแฟนใจกว้างอีก

pa00259

รอมานาน ขอมาอีกเรื่อยๆนะคับสุดยอดจิงๆ