ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่5

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 09, 2018, 02:47:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swbkk

ถึงจะรอนาน แต่ก็คุ้มค่าการรอคอยครับ มาลุ้นกันว่าน้องจูนจะโดนยังไงกันบ้าง 

eak111

รอคอยมานาน  ติดตามอยู่อยากรู้เรื่องจริงป่าวครับ

birm bigbirm

genoside

รอมานานมากเลยครับ นึกว่าจะไม่ทำต่อแล้ว พอท่านประกาศว่าจะมาอัพให้ ผมเข้ามารอทุกวันเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

teravud

ในที่สุดก็ถึงวันนี้ วันที่รอคอย ขอบคุณมากเลยครับ

kittikunza

มันเด็ดกับคำว่า อยากโดนของที่ทำให้เกิด แหม่มันได้ฟิลล์จัง 555

Java2549

ปฏิมากร.ส

ช่างร่านมากครับ ว่าแต่นี่เรื่องจริงหรือเรื่องแต่งอะครับ

finally

นึกว่าไม่มีต่อซะแล้ว

ขอบคุณครับ

blackjack

::Bloody:: ลุ้นสุดตัวเลยครับอยากรู้จังผลจะเป็นไงบ้าง

blackjack

::Bloody:: โฮ้ย ไม่ไหวจูนดูสวยจังหุ่นก็ดีตัวเล็กๆ กระแทกแรงๆ คงสุดยอดให้จูนเล่าตอนโดนพ่อจัหนักได้มั้ยครับว่าเป็นไงบ้าง พร้อมภาพประกอบก็ดี ขอบคุณล่วงหน้าครับ ขออนุญาตเข้าห้องน้ำก่อนครับเห็นภาพแล้วไม่ไหวครับ

THE BANKRUPT

darksky

ดูท่าจูนก็เงี่ยนอยากโดนควยป๊าเหมือนกันนะครับ

thawatpol

มาแล้ววว เนื้อเรื่องสนุกมาก ขอให้ออกผลงานบ่อยๆนะครับ

ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::