ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Ch. 7 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2018, 06:56:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akejunhom

ขอบคุณคับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ตอบขอบคุณในกระทู้ห้ามตอบ
แบน180วัน

Kittitat Boonkarn

โดนแน่นอน โดนแบน

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

Ħäп₦į฿ä£

ดูจากการดำเนินเนื้อเรื่องมาแนวนี้แล้วจากการอ่านตอนก่อนๆมา คิดว่าประธานไม่น่าจะรอด คงโดนหมดทั้งแม่ทั้งแฟน ขอบคุณที่แปลให้อ่านคับ รอคนแปลเรื่องนี้มานานมาก ในที่สุดก้มีคนแปลซักที

ดลวัฒน์ ดเถกำฟ

สุดยอด

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ตอบมักง่ายข้อความห้ามตอบ
แบน180วัน

Joker-

ตอบ ไม่เหลือครับ โดนแน่นอน

เรื่องนี้นี่ผมลืมไปแล้วนะเนี้ยย

jacknowds

ไม่รอดเสร็จพี่มืดแหงๆ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน 365วัน

simcazy

ขอบคุณมากครับ รอมานานเรื่องนี้  แซมแย่งหมดเลย ทั้งแม่ทั้งแฟน ดูท่าจะติดใจแซมแล้ว

elviswhat

aeykook

ไม่รอดแน่สาวน้อยเจอดุ้นชัวร์

แบน 90วัน

benbkthug

ไม่รอดแน่นอนคับโดนพี่มืดอัดแน่นอน

แบน 180วัน

golfwhiper

kapomman

Indeperdent

maxzader

::Grimace:: โดนแน่นอนครับยังไงก็โดนเรื่องนี้ ปีละครั้งจริงๆ รอนานมาก