ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Ch. 7 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2018, 06:56:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pondnu007

นานๆทีจะเข้ามา ผมว่าไม่น่ารอด เห็นว่าจะมี ch.8 ออกในเดือนมกรานี้นะครับท่าน Hyp

อนุโลมคนเก่าที่เคยแจ้งให้แปล Ch.6

eieixa

เรียบร้อยไปอีกหนึ่ง

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 90วัน

showlao

เสร็จไอ่ดำอีกแล้วว

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน 180วัน

JaYy Crispy's

ไม่รอดดดดด~

แบน 180วัน

Auto89

เจอของดำแล้วจะติดใจ จนลืมไม่ลงที่เดี่ยวละ

แบน90วัน

Liftzthekop

drof666

โดนแน่ๆไม่รอด พี่ดำได้พาทั้งแม่ทั้งแฟนกลับไปทำลูกที่บ้านต่อแน่ๆ

tungono45

เรื่องนี้มีกี่ตอนคับ สงสัยโทรุจะส่งแฟนไปโดนอีกคน ติดตามเรื่องนี้มานานมากครับ

แบน90วัน

Dulahan Cyberlink

โดนของดำตำแน่ๆ

แบน90วัน

thegift52

เรื่องนี้กลับมาแล้ว กำลังคิดถึงพอดี ขอบคุณครับ

possionseul

DetectiveSH

Tdestiny

หายไปนานมากเลยครับเรื่องนี้

แต่ยังจำเนื้อเรื่องได้ทุกตอนเลย

ยังไงก็ขอติดตามตอนนี้ต่อนะครับ

nakchakun

oar123

พี่มืดเค้าสุดยอดจิงๆ เก็บเรียบเลย

เม้นท์ไม่ถึง 30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน